Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa CLOUDS FM Dream Team

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 23, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hawa ni miongoni mwa vinara radio clouds kweli kuna radio hapo?? Hebu mnaosikiliza hii radio mniconvice mie pia maana nina mashaka na ujuzi wao kwenye fani ya habari na utangazaji...



    [​IMG]

    From left to right Arnold kayanda, Dina Marios, Shadeiya, Fatty, Zamaradi Mketema, Rommy Jones
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Shadeiya ndo nani tena best??
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,821
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    jamani jamani mfunyukuzi...mbona wapo poa tu tatizo hapo liko wapi?
     
  4. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,667
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Tehe...tehe...!!!!!!!!!!!
    Unamashaka na ujuzi wao..... Utandawazi kitu kizuri sana! Imagine kusingekuwa na internet nani angekusikia na ulizo lako hilo?
    Haya wenye habari thubutuni kuongea kwa uwazi!!!!!
    Hahahahaha.........!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Apr 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,209
    Likes Received: 16,209
    Trophy Points: 280
    Wote choka mbaya sana. Halafu mbona wamekonda konda hivyo...wanalipwa kiasi gani hapo mawingu?
     
  6. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli wako very cool tatizo liko wapi plus u cant judge the book.....



    or this is another JF vs Clouds thread... I dont get it hahhaa
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kwa habari nazosikia na ukiwaangalia watu wenyewe, naona ni sawa kabisa.

    Ila kibaya ni JF kukaa tunawajadili hawa watu. Hapo na sisi tunakuwa SAWA KABISA na wao.

    Kwanza hawa jamaa walituibia MAWAZO ya kusaidia waathirika Mafuriko.
    Kuendelea kuwajadili ni kuwapandishia tu chat. Sasa hadi Nyani na yeye anachangia, jamani :confused3:
     
  8. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hovyooo
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    upuuzi mtupu na iyo radio ya wafu
     
  10. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kwa habar zaidi kuwahusu kaskilize anti virus mixtape 1 na 2..
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Unagundua leo mkuu? Kama ulikuwa unasikiliza hapo mwanzo nadhani akili yako itakuwa tayari imejazwa tope,maana ndio falsafa ya akili,kile ukijaangaliacho na kusikiliza kinashape ubongo wako....hawa ni wapiga domo sio watangazaji...kwa vigezo vya uandishi kwa Clouds Fm wengi ni waandishi wa habari na watangazaji....
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kama huoni tatizo kwa hawa na wewe una tatizo....
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    misosi bongo kibao lakini afya za migogoro'wanalipwa bei gani na yule muhaya?kayanda na sauti ya usharabalo kumbe chembambaaaaaaaa
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kumbe NN ulianza kuitetea clouds mwaka 2011? kulikoni? uliopoa kamojawapo humo kweny hizo picha?
    hakuna aliyekonda hapo...ushazoea mijimama innayoshinda mac donald
     
  15. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sioni tatizo lao! wako mguu pande
     
  16. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anza kujiangalia wewe kwanza,
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,749
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mbona Afya mgogoro?
    Wajua kama humlishi vizuri Punda wako, usitegemee akufanyie kazi kwa uwez wake wote.
    Ndio najua sasa chanzo cha hii Redio kuwa na madudu kila siku.
    Kidogo labda Dina Marious ndo afadhali, tena labda itakua kutoka kwa mumewe.
     
Loading...