Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa Chadema Mwalikeni Malemo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, May 1, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Napendekeza Heche awasiliane na Malemo aje atutembelee na kuhutubia au kuwe na mdahalo kuhusu nafasi ya vijana katika kupambana na ubeberu na unyonyaji na vikwazo vijana wazalendo wanavyo face. Sisi kama vijana twaweza kuchanga peas kufanikisha hili. Naamini Malemo kijana mzalendo na mwenye ushawishi mkubwa atatupa changamoto kubwa. Namaanisha Julius Malema
     
  2. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    humu sio wote chadema muwe mnapendekeza kwenye vikao vyenu vya ndani
     
  3. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Malemo au Julius Malema wa sauzi? Embu elewesha vizuri.
     
  4. N

    Nelson mlokozi Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka nakuunga mkono kwa asilimia mia moja...HAKUNA KUSHINDWA,HAKUNA KUJISALIMISHA,NA HAKIKA TUTASHINDA.
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Malemo...... who?
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ukiona haikuhusu sepa...siyo lazima uchangie kila thread
     
  7. N

    Nelson mlokozi Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni julius malema ..huyo ni kiongozi wa vijana wa ANC ambaye wazee wa chama chake wanamuona kama mtu hatari na adui kwao eti tu kwa kupinga ubeberu,na kupinga watu wachache hasa wazungu kunufaika na rasilimal za south africa na africa kwa ujumla.
     
  8. N

    Nelson mlokozi Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mleta mada abadili hapo siyo malemo..ni julius malema.
     
  9. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ukiona haikuhusu una acha, si unasoma halafu unalalamika we vp kijana?
     
  10. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 897
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 180
    Mnamfahamu vizuri Julius Malema, au huwa mnamsoma tu kwenye vyombo vya habari? You will be surprised for damn sure.
     
  11. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    You will be making a big, big mistake ideologically as a Party. Msimamo wa Malema ni wa mrengo wa kushoto sana kwa uelewa wa siasa za kileo. Sio kila muasi kwenye chama fulani ni mzuri au anasimamia haki. Sio kila adui wa adui yako ni rafiki! Malema ana mazuri yake lakini mtindo wake wa kuwakilisha hoja ni wa uropokaji kwenye majukwaa na midahalo.
     
  12. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utakonda mwaka huu
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,335
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Nimecheka sana tena niko peke yangu. Mimi nilidhani na Molemo wa JF! Mwishoooni jamaa anasema namaanisha Julius Malema! Yale magazeti pendwa ndio huwa yanapenda habari kama hizi.
     
  14. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza jamaa cyo kijana insuch
     
  15. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Haa hata mie.
     
  16. k

    kimalando Senior Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakubaliana huyu jamaa kwa wasiomfahamu wanaweza kufikiri ni wa maana sana . Ni hatari tena ni fisadi mkubwa huko South na huwa anatumiwa kuleta vurugu. Hamaanishi anayoyaongea kwa hiyo ni wa kuepuka sio mfano mzuri kwetu. Don't entertain him. Hata wa South wenyewe wamemstukia. Anawapelekesha walala hoi ambao hawana uelewa na kuwasababishia matatizo makubwa wakati yeye akiendelea kuishi maisha ya anasa Suncity.
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkuu umekosea jina sio Molemo yule jamaa yetu ambaye uwa tunakuwa nae humu JF?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Molemo yupo kwenye ban
     
  19. k

    kimalando Senior Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kifupi wanamuita Idiot. Nilikuwa huko kwao hivi karibuni nikawa namfagilia eh mbona nilionekana kituko ndio nikapewa nyeti zake. Kwa hiyo wandugu tusishabikie sana habari za media ni vizuri twende mbali zaidi. CDM tusijiingize kwenye hiyo biashara ya kumualika huyo jamaa tutapoteza credibility yetu ambapo kuirudisha itakuwa kazi kubwa. Kwa wale wanaosema wako tayari kuchangia ujio wa huyu bwana bora watoe hiyo michango kwa makamanda wetu ili wawafikie wananchi wengi. Kazi wanaimudu hawahitaji external support.
     
  20. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Dah mkuu naona humjui vizuri huyo dogo Malema! Jamaa ni bonge la fisadi alipopata madaraka akawa anaishi kama prince magari ya kifahari wanawake na kujirusha sana! Wapinzani wa ANC wakataka kumtumia kuvuruga chama kwa kupewa fungu la maana, chama wakamstukia na kumtimua kwa sasa anahangaika kuomba radhi...choka mbaya DA wanataka kumchukua
     
Loading...