Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa CDM Dar nao ku"OCCUPY" Jiji kuunga mkono wa Arusha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PAMBA1, Nov 7, 2011.

  1. PAMBA1

    PAMBA1 Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hasira ya vijana wa DSm kwenye sakata la Mh Godbless Lema na hatma ya Wanachadema Kukesha Viwanja vya NMC wameamua kufanya jambo ambalo litaushangaza ulimwengu ifikapo kesho asubuhi iwapo Mh lema hatoachiwa huru bila masharti.

    FREEDOM COMES TOMORROW - MLIMANI CITY!

    http://WWW.OCCUPYDAR.BLOGSPOT.COM
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Taarifa yako haijakamilika,ungeeleza kama mmefanya jinsi ya kukutana na kukinukisha,maana umeongea kama mtu mmoja anajejitegea.
    nye watu wa dar mnatakiwa mshikamane mana ndo huwa hamweleweki kabisa.
    Vivaah chadema
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wewe unaongelea Dar es Salaam gani labda Kimara Bonyokwa au Temboni..

    Dar es Salaam hakuna ujinga huo hata siku moja
     
  4. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    fafanua hapo kwenye nyekundu wameamua nini wapi na ninani katoa tamko hilo.
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Unamfahamu huyu?
     
  6. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kamanda tupo wengi na isitoshe yanayoweza kutokea hapa ni makubwa kwani watu wanayo hasira mbaya sana.Ikumbukwe kuwa Dar es Salaam imezoeleka kuwa ni watu wa mwisho lakini Hamtaamini hili.
     
  7. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ritz kumbuka ninakutafuta nilikukosakosa kwenye Harusi moja last week bt sijakata tamaa
     
  8. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nakaa masaki huku pua umebana, nenda kaangalie huko temboni na bonyokwa jinsi watu walivyotandika vitu vya maana zaid ya hiyo old town, acha mawazo mgando, umeboa, watu wanakomaa wanatafuta vyao, wengine wanatamba na nyumba zetu ambazo wamejimilikisha kwa mda lkn a day will come na zitarudi kwa umma. Na bibi yako aliyeko mchafukoge yeye vipi bado hajakinukisha?
     
  9. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hii kazi ingemfaa sana huyu jamaa, ila sijamtambua
     
  10. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ubungo terminal kesho Mmmmmh
     
  11. PAMBA1

    PAMBA1 Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mlimani cty pita uone vijana wengine wapo kino na kigogo kiukweli vijana wa dar wameamua.
     
  12. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Makamanda nimepita Mlimani City hili kundi la vijana hapa round about sielewi hatma yao ni nini wanaimba Freedom is Coming tomorrow hakika nimejikuta nimejumuika nao hawa na hata koti sifuati kwani ukombozi ni lazima tuu eleweni huu ni Mpango wa Mungu watu hapa wanahasira sana.
     
  13. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eee Mwenyenzi Mungu nakuomba uwe upande wetu kama tunatenda Haki.
     
  14. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Sasa Saa Imetimia
     
  15. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimesema tena!

    Reconcile with G Lema ... Chukua Waraka Wake Brainstorm it Honestly .. Rudisha.. Utu na Ubinadamu Mitaaani. Utu kama UPENDO, Utu kama HESHIMA na Utu kama MATUMAINI kwa Vijana na Watanzania Wote!

    Vinginevyo ..hakuna.. atakayekuwa na ujasiri wa kuona kitakachotokea mbeleni!!
     
  16. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ppf Tower au Salender Bridge?
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,501
    Likes Received: 9,269
    Trophy Points: 280
    CHADEMA hawana ujanja Dar. Wataishia kilomita 10 kutoka katikati ya jiji, tutawala mkong'oto mpaka wajue njia ya kuondokea, waambie wajaribu.
     
  18. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ni Nguvu inamaana viongozi hawa wanaotumia Masaburi hawaoni hasira ya vijana wa Dar?tutakwenda kukesha Airport ili huyu Shoga asiende Zanzibar
     
  19. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mbona sisikii viongozi wakubwa wakizungumzia hili swala au wanajifanya hawaoni angali bado wanamacho,kazi wawapekujipendekeza kwa watu maarufu hapa duniani ....
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Utanieleza nini mimi habari za Bonyokwa na Temboni kiwanja unapimiwa kwa miguu, kwanza Kimara hakuna mtu mwenye hati..

    Kule hakujapimwa kaka mabondeni, na sehemu kibao tu nawakatia watu..

    Bibi yangu yupo mtaa wa Mafia anakula bata tu kwenye nyumba yake..
     
Loading...