Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa CCM wafanya fujo na kuteka Magari Madiwani Majiyachai,CDM wawasambaratisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kinganola, Mar 18, 2012.

  1. kinganola

    kinganola Senior Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika hali isiyokuwa ya kawaida,vijana wa ccm wameteka magari ya madiwani wa CDM na kublock msafara wao na kuwalazimisha wang'oe picha za mgombea Joshua Nassari. Kwa bahati habari zikaifikia ilipo kambi kuu ya CDM maeneo ya Leganga na vijana kuondoka na Magari kama sita kwenda kuwakomboa madiwani.Zoezi limefanikiwa,gari moja ya wana CCM imefukuziwa na VX moja ya mwana CDM na wakaamua kukimbilia kituo cha polisi Usa.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,193
    Likes Received: 11,506
    Trophy Points: 280
    Hii shuhuli ya safari hii green guards wametumwa kufanya lolote lile ilimradi shetani apate ushindi.
    Tulianza na Mungu, Tunamaliza na Mungu.
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha magamba hayo
     
  4. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Maumivu ya kichwa huanza pole pole!!
     
  5. PAMBA1

    PAMBA1 Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni trela tu picha inakuja hawa magamba kitaeleweka tu na kesho vijana wa dar wanaanza kuondoka kwenda kuongeza nguvu lengo ushindi upatikane kwa njia yoyote.
     
  6. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shetani ccm kazi yake ndiyo hiyo kuua na kukimbilia polisi.shetani ni muuaji siku zote hapendi kuona anashindwa.
     
  7. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamani waelimisheni wananchi nguvu waliyonayo ili vita hii isiwe kati ya Green Guard na Red Brigade, bali waalifu (wanasiasa uchwara) na wananchi. The Devil wont see them coming
    View attachment 49598
     
  8. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    CCM, CCM, CCM naomba mfahamu kwamba CHADEMA ni wapole lakini siyo wanyonge.
    Mnatembea mkihubiri kwamba CHADEMA ni chama cha wahuni na hivyo mnachokoza ili watu waamini propaganda zenu za kipuuzi.
    Mkae mkijua kwamba mnachokiandaa ni kitu kibaya sana ambacho kama watu wakiamua kureact yatatokea madhara makubwa sana tena sana.
    Hatutaogopa virungu wala mateke, hatutaogopa risasi wala mabomu ya machozi. Ole wenu watu wakichoka tutalaumiana!!
     
  9. kinganola

    kinganola Senior Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    true story,ccm ni wachokozi mno,nimetoka maeneo walipo weka kambi CDM,huwezi amini Semi la TOT la CCM ninapita njia hiyohiyo taratibu huku limewasha taa za kimulimuli,ninini hiki kama si kutaka vijana wa CDM wawazingue?
     
  10. commited

    commited JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wanayo yahubiri sisiemu katika majukwaa kuwa ni chama cha amani na utulivu na eti wapinzani ndio waanzisha vurugu leo imekuwaje tena. R.i. P ccm kweli kuishabikia sisiemu inabidi uwe na akili za maiti.
    Tunafahamu mnadola na kila kitu, ila sisi tuna mungu, muda wa mabadiliko ukifika umefika tu..... R.i p ccm
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Watafanya lolote wanaloweza kufanya wakati huu wa kampeni
    Aibu yao baada ya uchaguzi.
    Nguvu ya Umma haijawahi kushindwa mahali popote duniani
     
  12. kinganola

    kinganola Senior Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara baada ya madiwani kupata mwanya na kuondoka,Vijana wa CDM wa majiyachai wame weka target na kuvizia magari yaliyotoka kwenye kampeni za CCM na kuharibu kwa mawe gari moja lililokuwa limebeba waandishi wa habari.
     
  13. kijenge

    kijenge Senior Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    waje tu wa dar watajua wanaapolo ninani tena tuna uchungu na ccm chali yangu,mlima wamewapa wazungu isee. H ao K Waletwe tuwa...ti.c wanajifanya wanakuja kumsaidia shoga mwenzao hawataamini.fati za mku...du ziwatawahusu kima hao.
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    amani jamani!
     
  15. commited

    commited JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu ulikuwa haujui kama comflict is a source of change.. Acha kinuke tu ccm wameshawafanya watanzania mazuzu.. Wao si wanajiona wako juu ya sheria acha waone mziki wa vijana wanao waita wahuni a.k.a panya kama gadaffi alivyokuwa akiwaita lakini nadhani ulimwengu woote ulijua nini kilimpata bila shaka .. Anamaswali ya kujibu huko alipo... R.i p ccm

     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CCM wanadhani wanaweza kupambana na nguvu ya umma! Shame on them
     
  17. kijenge

    kijenge Senior Member

    #17
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo nikwamba wezi wanatumia wenye njaa kujinifaisha hao ******* wadar wanaletwa kufanya ni2? Huku hakuna mabasha sasa waje waone.tutawaikea fataki mku..ni hamini usiami.hatatuki shoga arumeru.hapa co dar watishia hapa kama sioi anafaa wampe viti maalumu c anapenda kuwa demu ndio maana katoboa sikio na kuva shanga.
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hatutaki fujo Arumeru vyama vyote vinahitaji siasa za ushindani.
     
  19. kinganola

    kinganola Senior Member

    #19
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madiwani wetu wa CDM kutoka moshi watekwe na kulazimishwa kuchana picha za mgombea wa CDM alafu chadema tukae kimya,hapana haiwezekani na tumesha sema kuwa CHADEMA NI WAPOLE LAKINI SIO WANYONGE,Mungu ibariki Arumeru,Tumeanza na Mungu titamaliza na Mungu...
     
  20. kijenge

    kijenge Senior Member

    #20
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Iwe kwa udi au uvumba Arumeru ni ya cdm lazima tuulinde utanzania wetu kwa kuichagua cdm
     
Loading...