Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa CCM tuandamaneni kupinga wanaopinga maamuzi sahihi ya serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchaga 25, Nov 8, 2011.

  1. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeona Nnauye Jr amelala, sasa nimeamua nifikirie kama magamba kwa uamuzi wa kuvalisha askari uniform za ccm ili waje kuanzisha vurugu. Kikao kinaendelea nawajuza kila nipatapo nafasi niko nao lakini siwapendi.

    Naomba Muimarishe ulinzi kwa mbowe na slaa tayari snitchers wako hapo kiwanjani.

    time is over
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Si yuko US anapata per diem au umesahau ?Andamaneni kwanza kupinga uozo wa serikali yenu kabla ya mengine .
     
  3. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mchaga25=mwita25
     
  4. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,810
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Naomba muwe kama J Malema!
     
  5. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Vijana wa ccm masharobaro mtaweza maandamano ya kudai haki ninyi?????????????
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Siku ccm mkiandamana mkajaza watu kama cdm ni siku mmeng'oa mafisadi wote vinginevyo labda cdm wawe wameshakufa
     
  7. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Niliwaambia mapema kabla hamjapigwa mabomu lakini kwa uchelwa wenu wa kufikiri kwisha kabisa gadaffi wenu amekamatwa sasa ccm wanendelea kula bata..................wallah naapia kwa mwenyezi safari ya mabadiliko Tanzania tusubiri miaka mia ya uhuru wa Tanganyika ngojea nikachukue kadi ya CCM rasmi NNauye Jr Nipe jina la kituo karibu na Oysterbay nikajiandikishe kuwa mwanachama rasmi wa CCM.
     
  8. L

    Lua JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mchukue, shangazi yako, mjomba wako, bb yako, babu yako na wengineo ndio muandamane na c raia wa kawaida wanaonunua sukari kilo sh. 3000
     
  9. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wako wangapi tanzania hiiii........?mpaka waandamane? labda kuelekea disco
     
  10. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM ni chama Makini bana hawakurupuki ngojea tugonge wine na mgeni hatuna muda na wavuta bange
     
  11. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mkimaliza usisahau kumwambia akuhemee kisogoni kidogo masaburi mkubwa wewe
     
  12. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shauri yako wewe danganywa tu ona kinachotokea libya kamwe huwezi ukalala uwe tajiri fanya kazi hata azimio la iringa unajua walisemaje >>>>>> imekula upande wako chalii yangu>>>> mbege itakuzeesha
     
  13. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa ni watoto wa vigogo kama nnauye,Malisa,Ridhiwani,na wengine wengi ambao ni kula kulala tu !!! je wataweza kudai haki na wakati ni miongoni mwa wanufaikaji wa mfumo uliopo ???? nawakillisha peoples power !
     
  14. G

    GAGAGIGIKOKO Senior Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo kazi!!
     
  15. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haha,

    Mtaani kwetu, sijui kijana yeyote ambaye ni mwana CCM

    Wengi ni chadema wakifuatiwa na vijana wa mapanga Shaa Shaa
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red, wine ikikolea shauri yenu siyo watu wazuri hao, mkubali matakwa yao yote.
     
  17. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jibu na wewe uko tayari kumwaga ugali wako??? si njaa inayokusibu bora zimwi ulijualo....................
     
Loading...