Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa CCM mnaoteka na kutesa wana CDM Arumeru chondechonde

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by yplus, Mar 21, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili suala linaonekana kama ni propaganda za CDM lakini ni hali halisi.Mpaka sasa kuna matukio zaidi ya matatu na mbaya zaidi ni tukio la kutekwa kwa kiongozi mmoja wa CDM na kuteswa sanakuminywa sehemu za siri na kumsababishia matatizo makubwa yalioyo pelekea kulazwa hospitali mpaka sasa...
     
  2. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata mm nimeisikia kwenye news now hawa jamaa mbona ustaarabu umewashinda ss wameamua kuwa mafia kabisa
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Halafu watasema chadema wanaleta vurugu
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Yanaweza kutokea lakini je tutaamini vipi kama yametokea? Tupe source
     
Loading...