Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa Arusha na ubwiaji wa NGISUGI...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtambuzi, Oct 6, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Niko mitaa Tabata Ubaya Ubaya na washkaji wa A Town....
    Kinachoendelea katika eneo hili ni nyama choma na bia, lakini hawa masharobaro wa A Town nawaona wakipena kitu kilichofungwa kwenye nailoni kwa umahiri. Awali nilidhani ni ile kitu maarufu kwa jina la CHA ARUSHA, lakini nimeshangaa wanabwia na kisha kutema mate...

    Nimeshikwa na udadisi na nilipouliza wakaniambia hiyo kitu inaitwa NGISUGI au UGORO.

    Yaani wanaubwia kama hawana akili nzuri, na wameniambia hiyo kitu nimaarufu sana huko A TOWN....

    Mimi nilijua hii kitu inatumiwa na wazee tu na vibibi vizee, kumbe hata vijana...!
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Hebu ngoja na mie nionje nijue ladha yake.....LOL
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Kijana akipata Ngisugi..............
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu!
    Onja tu, lakini mi wasiwasi wangu hiyo onja-onja itaishia hapo?
    Au haijaanzia hapo? Pengine "cha Arusha" nacho ulishakionja?
    Kama bado huoni umejongea mazingirani kuki'test ?
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni chungu, haifai hata kuweka mdomoni..
    hapa ni mwendo wa kutema mate na kusukutua kwa maji kwa kwenda mbali.... duh starehe nyingine bana
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Je? "cha arachuga" ushawahi kionja ?
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Umekosea jina mkuu Mtambuzi...wanaiita ngisugii a.k.a ugoro...!!! Unatumiwa sana na vijana huku...Hata mie nilipokuwa Secondary nilishawahi kujaribu kutumia hii kitu lakini niliacha kwa sababu niliona haina maana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo kitu ni biashara kubwa sana kwa baadhi ya akinamama wa kimasai..maana inatumika sana Arachuga na kwenye wilaya zake.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Baba mzazi, hiyo kitu niliiona arusha aisee, its very common. Kuna ndugu yangu mwanae anatumia (we are a
    agemates). Niliishia.kumuambia hata bibi yako tu hadi anakufa hajawahi tumia ugoro, alikuwa anaongelea kama vitu vya wazee, wewe na elimu na kuzaliwa mjino unatumia? Ni zombii flani.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    na wewe swali gani unamuuliza babangu? Kwani unadhani nilijifunzia wapi? Eboooo!
     
  12. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Siku moja nikafeel harufu nzuri ya kahawa iliyoandaliwa kienyeji na inauzwa maeneo ya soko kuu nikatafuta parking nikaenda kununua kwa wale wauzaji, niliponea kununua ugoro kwani nilichota na kunusa bila kujua, kilichotokea ni chafya na matapishi.
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha
    ngoja Babu Aspirin aje!
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    vijana wanatafuta kuwa wazee kwa lazima . hii kitu inamumnywa sana A town . ni aina flani ya ulevi wakiduanzi .
     
  15. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Ugoro ni kweli umeshamiri sana arusha,na mirungi pia usisahau,wanakoboa kwenda mbele,big G na coca kwenda mbele plus ugolo na bia kazi ipo!kizazi hiki ni hatari tupu
     
  16. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ukiishi arusha na usipokuwa makini utaonja kila kitu.unga ndo sijawahi kuuona LIVE mitaani arusha,,,sio bure ndo maana kuna crimes nyingi sana,Piwa,Dadiii,Ngisugii,Boboo,Veve(mirungi),Bange,Gundi,Kiroba oriGINal, na Denge ni vitu common sana...Karibuni Geneva,sio bure rais anapapenda.labda anatumia,,,,teh
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mmmmmmhhhhhh???????????
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    vipi mheshimiwa...unashangaa nini?
     
  19. K

    Kigger JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2015
    Joined: Mar 9, 2015
    Messages: 305
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    nimekuwa nafanya kazi na wafanya kazi wezangu wa arusha kwenye kampuni ya mpawa wenyewe wako karibu asilimia 95% katika kampuni karibu asilimia 80 wanakula ugoro vijana ambao ni chini ya miaka 23 nilishangazwa na hili jambo sana yani meno ya mbele yashabadilika rangi kabisa,hamfai hata kuigwa mnakuja kazin mmelewa mnatia aibu yani wanatema mate kama adi kinyaa
     
  20. MO11

    MO11 JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2015
    Joined: Mar 23, 2014
    Messages: 12,036
    Likes Received: 5,215
    Trophy Points: 280
    wenyewe tunaliita dongo wametuzuia kuberi tumehamia kwenye ugoro ni kutema mate kama wamama wajawazito

    ugoro nuksi
     
Loading...