Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vijana, vijana (wanaume) naombeni....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by afrodenzi, Aug 7, 2011.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Natumaini hamjambo wote ...

    Wanaume sana sana Vijana
    naombeni sana jamani muanze kuvuta suruali zenu juu
    au kama mmeamua kulegeza au kuto kufunga mikanda
    vaeni Boxes , sagz au Briefs.. ...

    [​IMG] Sagz [​IMG]

    inaniudhi sana kuona mwanaume/ kijana
    amevaaa suruali kavuta chini c mpaka miraba ya ****
    inaonekana ... vaeni vitu vya maana ndani kama mmnataka
    kuvuta hizo suruali chini ...
    Asanteeni
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    HUO UVAAJI WENYEWE WANAUITA KATA K. Makonda asilimia kubwa lazima wavae hii, ila kwa makonda utakuta amevaa suruali mbili hivi.
    NI KWELI UVAAJI HUO HAUFAI USIKUTE ULIANZISHWA NA MASHOGA.
     
  3. WASIWASI

    WASIWASI Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hilo nalo neno!!!
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sijawahi elewa kwanini baadhi ya vijana wanavaa hivi...kila saa kupandisha suruali.
     
  5. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wa hivi huwa hata siwaangalii mra mbili, nawaona kama watoto na bado hawajakua
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    hiyo ya suruali mbili sijawahi ona..
    ila nimeona mtu anavaa bukta kwa ndani....
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Ni fashion...
    lakini wanaizidisha kupita kiasi....
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    [​IMG] hivi afadhali kidogo...
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Afrodenz umeamua kabisa na kutangaza biashara ya hizo boxers au imekuwaje
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280

    ndo hivyo hivyo ilivyo..
    ukitaka kuchukua kama tangazo
    hivyo hivyo..

    au ukitaka kuona au kelewa
    ninachotaka kusema ndivyo
    ilivyo pia
    ......
    ..... ...... ..... .....
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Nachukua kama tangazo na nipm uniambie zinapatikana wapi ziko bomba sana
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sijui nani aliwaambia tunavutiwa na hizo ma briefs na maboxers zao! Sipendi kuona nguo zao za nadni zikiwa nje!

    Wengine wanatuachia na mifereji ya suez na mastrech marks kabisa tuyaone vizuri.

    Guys....it aint appealing at all!
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    jamani kwani hamna maduka hapoo jamani..
    au on line shopping jaribu ....
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    hapo pa red ndo basi tena...
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Embu waache kaka zangu...mi NAPENDA SANA kuona boxer zao!!SEXYYYYYYY!!
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yaani huwa nakereka sana sijui ni kwa nini, utakuta boxer chafuuu
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Safi zinapendeze..
    ndo ninacho sema wavae boxer, sagz au brief.....
    ziwe safi...

    wale wanao vaa chupi tu
    wanavuta suruali chini dahh
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sijui kuna wanawake wanavutiwa kuona hiyo? (maana wanaume wao ni tofauti).

    Binafsi inani put off kabisaa

    Kwanza huwa naona aibu kwa niaba ya muhusika.
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    .......... ......... ......... au lastik zimelegea...
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama hawana pesa ya kununua boxer?!Embu waache na wao waonyeshe walichopewa!!!
     
Loading...