Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana tuwaambie wabunge wetu hatuitaki ripoti ya mkaguzi mkuu wa serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chuck j, Aug 24, 2011.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Wanajamii 2waambie wabunge we2,wasifanye mchezo huko bungeni,waikatae hiyo ripoti,otherwise 2tawapinga kwa maandamano.
     
  2. Wakusini

    Wakusini Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tena tunawaomba wasichakachue kabisa maana patachimbika! Tumechoka,hali mbaya ya maisha yanapanda,halaf wanafanya mchezo!
     
  3. J

    JMU Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uamuzi wa kuunda Kamati teule kuchunguza pamoja na sakata la Jairo, kuingiliwa mamlaka ya bunge, ni dhahiri utakuwa na manufaa zaidi ya kasheshe la Jairo, kwa maana mchakato mzima na matokeo yake yataingiza adabu na akili kidogo kwenye vichwa butu na sugu vya watawala wachwara waliolewa madaraka wakiamini wao ni miungu wadogo
     
  4. D

    Danniair JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mtoa mada. Ripoti ya Utohu imeidhalilisha sana serikali yetu pia. Nashauri na yeye achunguzwe mali zake. Huenda ktk kipindi hiki cha Jairo zimeongezeka. Ikumbukwe kuwa wote wawili ni viongozi wanaofahamiana. Na CAG hatoki mbinguni kuja kufanya kazi hapa pale aitwapo. Hii inaweza kuwa kama ile Ya vijisenti na Hosea. Wabunge msilale na iwe kama ile ya richmond. Songa mbele
     
Loading...