Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vijana tutafute kauli mbiu kuelekea 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by assa von micky, Apr 25, 2012.

  1. assa von micky

    assa von micky Senior Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nawaomba watanzania wenzangu hasa vijana ,tutafute kauli mbiu ya kutupeleka 2015 .Tujaribu kuchunguza matatizo ya nchi yetu kwa ujumla ili tutafute suluhisho la kudumu,binafsi nafikilia kwanza tufikilie namna ya kuhamasishana ili kwanza watu wengi wajiandikishe pili watu wengi wakapige kura.KURA inaumuhimu mkubwa sana katika kuleta mabadiliko .Ndugu zangu hii serikali tusidanganyane na huu mfumo wa hii nchi tutaishia kulaumu tu,la muhimu tupige kura na tuzilinde kura zetu ,tutoe adhabu kali kwa yeyote atakaye gombea chochote kupitia MAGAMBA na adhabu hii ni kuwanyima kura.
    2015 si mbali tutafute kauli mbiu za kuhamasishana ili tujetufanye maamuzi ya busara.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    mkuu 2015 mbali sana!unajua wakati jk anaingia 2005 gas oryx kg 15 ilikua sh 18000 leo sh 58000
     
Loading...