Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana tujitokeze, tuwaunge mkono Chadema!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Apr 2, 2012.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sisi kama vijana wa Kitanzania tumekuwa tukikabiliwa na Changamoto kadha wa kadhaa kama vile Umri, Kabira, hali ya kindoa (Maritual status), hali duni ya uchumi, mitazamo hasi kuhusu vijana (wrong perceptions), kutokuwapo na imani, Elimu ya kawaida na isiyo na udhaifu, na vikwazo vingine kadha wa kata. LAKINI NI KITU KIMOJA TU AMBACHO KIMEKUWA KIKITUUNGANISHA SOTE KWA PAMOJA, KIMETUDHAMINI NA KUTUFANYA TUSAHAU MACHUNGU YETU, KIMETUJENGA NA KUTUPA MOYO WA KUJIAMINI NA KUTHUBUTU, SI KINGINE BALI NI CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO. Wakati umefika sasa wa kujitokeza na kukisuport chama chetu kipenzi CHADEMA.
     
  2. M

    MAKERPEN Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naunga mkona mkuu hiyo ndio njia ya mabadiliko ya kiuchumi pia
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yeah! Ukombozi wa kiuchumi pia. Nchi hujengwa na vijana!
     
  4. P

    PAMBANA Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja hii kwa asilimia zaidi 100% tena naomba kutoa wito, ombi na ushauri kwa vijana wenzangu wote mahali popote katika nchi yetu bila kujali dini wala kabila tujiandikshe kwa wingi hasa wale ambao hawajajiandikisha,wliopoteza kadi/vitambulisho vya mpiga kura,na wengine ambao kwa namna moja ama nyingine waliziuza kwa chama cha mapinduzi ccm wakati wa kampeini ili waweze kupata fedha za kujikimu kwa siku mbili tatu na kisha kujerea kwenye shida baadae.

    Ndugu zangu na vijana wenzangu naomba tujitazamena kujipanga vizuri maana sisi vijana ndio wenye uwezo wa kuleta mabadiliko katika nchi yetu na wala sio wazee,siwabezi wazee wetu maana mchango kulifiksha taifa letu lilipo ni kazi ngumu japo taifa limechoka linaenda tu kama kondoo wasio na mchungaji.

    Hivyo vijana wenzangu naomba daftari la kudumu la wapiga kura litakapoanza kufanyiwa marekebisho tujitokeze kwa wingi kujiandikisha.

    Ahsanteni sana
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Ushauri mzuri,pia tusidanganyike na propaganda za vyombo vinavyotumika na sisiemu,kushuka kwa wapiga kura kunachangiwa na mambo mengi sana!
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana nawe ndugu yangu. Vijana tujitokeze kwa wingi.
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tukiwa na malengo na kushiriki kikamilifu magamba watatafutana wenyewe. Chamsingi tuanze kujitokeza na kushiriki!
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vijana tusilaleeee lalee laleeee BADO MAPAMBANO! :rockon::rockon::rockon::rockon::rockon::rockon::rockon::rockon::rockon::rockon::rockon:
     
Loading...