Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana Taifa la kesho ni Uongo Mtupu, Watoto ndio taifa la Kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Benno, Jun 13, 2011.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vijana ni Taifa la Leo, Tupeni nafasi watoto ndio taifa la kesho


    'Budget ya mwaka huu inatekeleza usemi huu'
     
  2. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    vijana taifa la leo bwana, kesho watakua wameshazeeka.
     
Loading...