Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana Simba wapigwa danadana zawadi zao

Discussion in 'Sports' started by Konaball, Aug 28, 2012.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
  3. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Why?
    Kwani wewe humjui Kiongozi mkuu wa hiyo team? uliza bamutu ba Petty famile batakueleza!!!!
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiyo kawaida mbona kwa simba bado apo hawajatolewa kafara
     
  5. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hii ni habari ndogo katika gazeti la Mwananchi. Habari kuu ni Yanga yarudi bila Twite
     
  6. Baraka F.K

    Baraka F.K Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kile kikosi kilichoshinda kombe la Bank ABC kuna mchezaji mwenye miaka chini ya 20?
    mi nadhani Simba wanapaswa kusema kuwa ni kikosi cha wachezaji walikosa namba kikosi cha kwanza , kwa maumbo au kiwango!
    Edward Christoper anasema ana miaka 19, kamaliza form four 2008 alikuwa na miaka mingapi? amecheza U-20 kwa miaka zaidi ya minne, lakini bado mpaka leo unaambiwa ni U-20 duu
     
  7. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nimeona ITV juzi Kocha Salumu Madadi akitoa maelezo ya wale u-17 (airtel Raising Stars) walioenda Nairobi na kuishia round ya kwanza akiendeleza ile ile culture ya VISINGIZIO!
    Mara uzoefu, mara hali ya hewa, kuzoeana nk.
    Sasa this 'poor me' nikajikumbusha jinsi hizi timu zote zilivyopatikana, wote waliibuliwa kutoka 'kusikojulikana' sasa visingizio vya nini?
    Hii imekazia kwenye jibu langu la awali kwa matatizo ya Watanzania kuwa ni MINDSETS.

     
  8. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hivi RAGE alifungwa kwa kosa gani tena?
     
  9. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    narudia kusema hivi;timu yenye mwenyekiti mwanasiasa itaendeshwa kisiasa(kitapeli),na timu ya mwenyekiti mfanyabiashara itaendeswa kibiashara
     
  10. Optic Density

    Optic Density Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alifanya kosa pale igunga kwenye kampeni, upepo ulipeperusha shati lake hadi bastola ikaonekana hadharani. Alihukumiwa jela lakini alikuwa huru kwa msamaha wa JK.
     
Loading...