Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana naasa tumrudieni mungu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mparestina, Jun 7, 2011.

  1. m

    mparestina Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usia huu nauwasilisha kwenu ninyi wana jf,ili wote kwa ujumla tuwe chachu ya mabadiliko,maana mambo 2nayofanya cjui YESU akirud 2taendaje naye kwa matendo ye2 maovu.jamani tuacheni uzinzi ukimwi adhabu ya ukimwi itatumaliza pia inaniuma sana watoto wanavyotupwa,mimba zinazotolewa bila hata aibu,dada acha hizo nakusihi,kwa jina la Yesu ushindwe.vijana wenzangu ni hayo 2 nilitaka kuwaasa.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280

    Naona hapo juu umeongela
    dhambi moja tu ( Uzinzi)

    Kila mtu atamrudia Mungu wake
    akiwa tayari .. asante sana kwa ujumbe lakini...
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,733
    Trophy Points: 280
    Hiyo tayari itakuwa lini dada AD? Ndo maana kaka hapa anatukumbusha ili walau tuiharakishe hiyo tayari kabla tayari haijatuharakisha kukutana na muumba we2!
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,733
    Trophy Points: 280
    Shukrani kaka 4 the reminder....ni kweli with th rate and kinds of threads currently on this forum..I am forced to agree with u, uzinzi utatumaliza more than any other sin!!!
    It's for our own good anyway maana Biblia inasema, "Aziniye na mwanamke hana akili kabisa, anafanya jambo litakalomwangamiza nafsi yake." Mithali 6:32....Na bado unashangaa kwanini ni mwezi wa sita hujafanya jambo lolote? hauwezi kuwa haujalewa...#jussaying
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Yesu anasema"kama humpendi jirani yako unaye muona utanipendaje mimi usiyeniona?,amri kuu nawapa PENDANENI.Ukitaka kumrudia Mungu fuata amri zake 10.lakini ibada ni Muhimu.Muombe mungu kabla ya kila kitu unachotaka kufanya nae atakusaidia kwani Mungu ni mwingi wa huruma.Mwili wako ni hekaru la Mungu.ametuumba tumtukuze yeye.halelluyah...!!??
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Depends
    hiyo tayari inaweza kuwa sekunde
    hii, dakika hii, lisaa hili pale mtu
    atakapoamua kumrudia Mungu kwa
    Wake kwa vitendo na maneno ..
    na kama hatuko tayari na tunasema
    Tumemrudia Mungu si utakuwa unafiki tu dear....
     
  7. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    SURE THERE Z AN IMMEDIATELY NEED OF US REPENTING COZ JESUS SAYS,..."TELL THE HUMAN BEINGS THAT I'M COMING SOON...TELL THEM TO REPENT B4 TC TOO LATE"...4 MORE INFO VISIT...Fowarding to PREPARE TO MEET YOUR GOD or read 'the divine revelation of hell' by Mary K.Baxter....
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,733
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe 100%, ila huo utayari unakujaje? si kwa kusikia maneno kama haya? then linakugusa na unaamua kubadilika?....jus thinking aloud!
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna mchungaji kabaka huko iringa huyu mbona alimrudia mungu na huwa anaongea nae sana Na karape mwanafunzi,kurumdia mungu ni swala pana ,HATA KUTOFANYA KAZI UNAJUA NI DHAMBI,sababu hutaweza sapot kazi ya Mungu! Nimeshudia walokole wengi ni wachoyo,wavivu,walafi,wanazini kimyakimya (UKIMWANGALIA MWANAMKE KWA KUMTAMANI UMEKWISHA ZINI NAYE)tunaokolewa kwa neema wapendwa unless kama kwa sheria nikazi kuuona ufalme wa Mungu! Na asikiaye afahamu!
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Amen and thank you for the morning prayer!
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,733
    Trophy Points: 280
    Lakini neema haiji bali kwa wale waliompokea Yesu kama Bwana na mwokozi wa maisha yao...unalitambua hilo. Ndugu hapo amatuhimiza tumrudie Mungu maana tukimkiri yeye basi ndipo hiyo neema itaweza kutufunika!!!
    Pili, usijilinganishe na mchungaji aliyebaka wala asiyebaka..ishi kama wewe! hujui huyo mchungaji yatayompata, au nia ya Mungu katika hilo. He can change worse ssituations for His glory (everything worketh well for those who trust in me!)...muulize mfalme Daudi atakuambia.
    Cha maana hapa ni kuikubali neema hii na kuipokea (and not use it for granted..eti, koz kuna neema basi nitatenda dhambi baadaye nitatubu!)
    Mungu atusaidie kwanza kumkubali na kupokea katika maisha yetu...mengine yote tutazidishiwa!
    Amen...
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aaaaaaaamen!
     
  13. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haika sana mndoru,norera cha loi
     
  14. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    BUT si wote wanaomngojea Yesu mwokozi wa ulimwengu.Mbona kama umebagua mparee?
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    maneno kama haya unatakiwa kuwa nayo kila siku
    na Vipi Je kama hujayasikia ..??? unatakiwa usiyasahau..

    Mbona wakati wa shida hakuna anaye kukumbusha yote
    na sala zote unazifahamu....
     
  16. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,733
    Trophy Points: 280
    Mbona kila mtu leo ananiongelesha kichaga??!
     
  17. m

    mparestina Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe usiangalie wachungaji,mtazame Yesu tu,ndipo utaponya roho yako.
     
  18. m

    mparestina Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    balle cjabagua,ukisoma vizuri hiyo sms,imenigusa na mimi ,pia kwa maana bado nipo duniani.wewe kama bado hujamrudia chukua ha2a,huwez jua ya badae
     
Loading...