Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana na Tanzania tunayoitaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bitabo, Dec 10, 2011.

  1. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Limeibuka kundi la watoto ambao wanakaa kwenye traffic lights na kuvizia magari then wanaosha vioo (wind screens) bila hata kumuomba dereva kufanya hivyo. Then wanaomba uwape hela ya kula. ukikataa na ukawa hujafunga vioo, unaipata habari yako...
    Hebu wanasiasa na waheshimiwa wa wizara ya kazi na vijana. hebu jaribuni kufikiria miaka kumi ijayo hawa vijana watakuwa wakina nani hapa nchini????????
     
  2. I

    Imurumunyungu Senior Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaweza kuwa mafundi wazuri wa magari.Wanaipenda sana kazi ya magari.Wameanza na kuyaosha kesho wanaweza kuwa wafunguaji wazuri wa spare tyre.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni kwamba nchi hii imekosa viongozi wenye nia njema na nchi hii. hayo unayoyaona yametokana na umaskini uliokithiri kutoka kwa wazazi wa hao watoto, uliosababishwa na serikali ya ccm inayokumbatia matajiri. ukiangalia gape iliyopo kati ya wenye nacho na wasionacho hutatamani kupost thread ya kuwa undermine vijana hao!
     
Loading...