Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana kuweni wakweli,kwanini ujipandishe juu?Ona hii!!...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Dec 16, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Huyu anasema hatarudia tena huu ujinga!,...Anasimulia....Walipokua wanaishi baba yake alimwomba jirani amfundishe udereva huyu dogo.....Anasema....Nakumbuka jion siku ya tukio alikua ameenda bar kupata moja baridi baada ya mikiki mikiki ya kujifunza kuendesha lori la mchanga huku nae akiwasaidia kazi ile!Wakati anakunywa,dada mmoja alinyanyuka kwenda kuwasha gari lake ili aondoke,mara gari likagoma kuwaka,kijana akanyanyuka kwenda kumsaidia na akafanikiwa,gari likawaka,yule dada akataka kumlipa jamaa akakataa badala yake akaomba namba ya simu,akapewa,dada akamuuliza kama anaishi maeneo yale jamaa akajibu 'hapana mimi huwa nakuja huku kukagua miradi yangu' jamaa baada ya wiki ya mazoea akarusha huku akidai ana miradi mingi.Siku ya 'noma' ikawadia,walipeleka mchanga saiti,wakiwa wanasawazisha mchanga na makoleo huku jamaa amechafuka 'kinoma' mwenye saiti akafika mara akasalimia,kumbe ni yule dada,yule dada alimtazama sana jamaa akataka kusema jambo akaghairi nadhani alifikiri amemfananisha.Dereva ambae ni mwalim wake akaharibu kila kitu alimwita kwa jina akisema"malizia fasta tunadaiwa tripu tano hapa"yule dada alimwambia jamaa"kumbe ni wewe nini kimetokea tena?"jamaa alishindwa kujibu akawa amepigwa butwaa,kisha yule dada akamwambia"tutaongea kwenye simu"jamaa anasema alizima simu wiki nzima.Siku hizi akiulizwa kazi anasema ya kweli!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sawa kabisa mwisho wa uongo ni aibuu..
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Alikomeshwa kweli kweli
     
  4. h

    hayaka JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ya nini kujikweza? urafiki wa kweli hauchagui mwenye mali au fukara.
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Ha,ha,ha,haaaaa!
     
  6. h

    hayaka JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ya nini kujikweza?? urafiki wa kweli hauchagui tajiri au fukara.
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Sio rahisi hivyo,wanawake wakati mwingine bila uongo hamuendi,ila huyu alizidi!
     
  8. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inaitwa kiboko ya masharo.
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Kweli na wakome kabisa!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Huyu bwana kazidi uongo....dah!!
     
  11. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sema ukweli siku hizi wadada hawaangalii hizo, ni mahaba tu kama pesa tunatafuta wenyewe
     
  12. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,452
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Sio kama alizidisha, hivyo ndivyo inavyotakiwa, maana baadhi ya wadada wa siku hizi bila (Zaidi) ya fix hawakubali, formula zote zilikuwa sawa nafikiri alikosea wakati wa kuingiza data kwenye calculator..!
    Mmh, ila sipati picha, jamaa atakuwa alikuwa mdogo zaidi ya piritoni...!
     
  13. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Usijidanganye! kwa nini uongope? kuwa mkweli tu. Uongo utakuumbua!
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Kama jamaa alivyoumbuka!Sipati picha!
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Tatizo msipodanganywa kidogo hamuelewi nyie,...yaani asikuongopee mtu ukitaka kuipua kifaa cha ukweli uongo kidogo ni muhimu saaaaaana,........sema isiwe too much...eti oooooooh_Mengi ni mwenyekiti wa makampuni yangu
     
  16. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    madada acheni zenu,bila uongo kidogo hamuingiliki...haikua bahati yake ajipange tena atapata mwengine tu
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye blue wenye mahaba ya kweli ni wachache..........
    Kwenye nyekundu ingawa wapo wanaotafuta pesa wenyewe lakini pesa za wanaume wanazihitaji sana...
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    naunga mkono hoja...
     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Ujiko mtamu bana, asikwambie mtu, hasa kama unamtokea mwana JF mwenzio kwa kum-PM, ndio usiseme..............LOL
     
  20. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hakukomeshwa, tena hajakosea jambo kwakuwa bado alikutwa kwenye mradi wake wa kujifunza gari. kwani huo siyo mradi?. labda kama alisema aina ya mradi anayofanya mahali pale na ikaonekana iko tofauti nahiyo alikutwa nayo. ni woga wake tu. yaani mimi ndo ningesalimiana na bibie kwa majidai yote, na bibie angenipa credit kubwa kwani nilikataa pesa yake, ili hali mradi wangu ni wa kichovu, ni ukomavu huo.
     
Loading...