Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana kuwachukua mimama!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Papizo, Nov 24, 2008.

  1. P

    Papizo JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mambo vipi wadau ishuvipi lakini.....Daaa wacha niulize kaswali kangu hapa.......Then hili swali nadhani linatuzunguka jamii wote kwaujumla pia nimeona kama desturi fulani au ndio mila au ndio watu wanakwenda wakati........Hivi kwa nini vijana wa sasa hivi wanapenda sana kutongoza mimama na pia kwa nini mimama na yenyewe inapenda sana vijana??nadhani ukiangalia wamepishana zaidi ya miaka 20 alafu wanapendana sasa hiyo tuite kwenda na wakati au ndio raha zenyewe hizi??Maana hichi kitu badokidogo kinanichanganya sana sasainabidi tufahamishane maana kama kuna raha ya ziada na sisi tuanze kunyemelea maana sasahivi kila mtu anamkamata wake sasa hapo sijui inakuwaje kwanza..Wadau wenye info tuwekeeni hapa tuchangie na tufahamu basi
     
  2. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #2
    Nov 24, 2008
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nahisi na wewe ni kijana mdogo, Kayatafute ukiyapata utarudi HAPA HAPA kuomba ushauri mimi natakupa ushauri na saa ya bure.
     
  3. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mibaba inatongoza vidada.Change of rolez.

    Some Freudian supporters in psychoanalysis would go as far as equating this with the Oedipus complex.
     
    Last edited: Nov 24, 2008
  4. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahaha wadau kweliwatu wamechoka sana.......daaa mdau kaja kuuliza swali lake maana naona hilo swali sio mchezo yaani naona na yeye anataka kuchukua mimama lakini inategemea wewe mwenyewe unapenda vipi kama unataka mimama wewe zama tu hamna mtu wa kukuzuia kabisa ni uwamuzi wako watu wanasema tunakwenda na wakati sasa hivi hakuna kulala hahahha
     
  5. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Kabisa mkuu nadhani hilo umeliona yaani maana mibaba inatoka na vidada sasa kazi ipo hapo sio mchezo
     
  6. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yes sio vijana wanapenda kuchukua ma mama hata wamama wanachukua vijana..kwa kuwa hao wazee wao wanakwenda na vibinti(Msikilize Mwana FA alivyo imba kwa hisia kali kwenye bado nipo nipo kwanza)..sasa change of role ina apply.

    Ila haya ma mama kwa kweli ni mazuri usumbufu...kila kitu ontime..wasafi.No mizinga ya hapa na pale na beeping.Full uhuru...tatizo ukisha zoea hata sasa uwezo wako wa kutongoza vibinti unapungua...
     
  7. P

    Papizo JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160


    Hahaha mkuu sio nikatafute cha muhimu uniambie nini au utoe mchango wa maana basi........Sio nikatafute nadhani hilo sio jibu la topic
     
  8. P

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160

    Kabisa mkuu hiyo imetulia na mimi nimeikubali kabisa maana ndio raha za kisasa si unaona wakina hadija kopa???
     
  9. P

    Papizo JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160

    Daaaa mkuu yaani umelenga pale pale na mimi ndio majibu niliyokuwa nasubiria ndio raha za mimama hiyo,Yaani wanakubembeleza kama mtoto mchanga ndio mambo ya kisasa hayo sio kuchukua vibinti alafu vinaanza kukusumbua akili maana ukiwa naye unatulia kabisa hamna tatizo kabisa zaidi ya kula raha tu mabinti hawa kidogo kila ijumaa twende shopping sasa ni nini hiii????
     
  10. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #10
    Nov 24, 2008
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe majibu unayajua? Hayo ni majibu tosha ya kukufikirisha kama unataka spoon feeding ni kuwa a
    kautafute ukimwi utarudi hapa hapa tukupe ushauri nasaha, hao wamama hawa wamama hawatongozwi wanatafuta wenyewe hasa ukionekana unayaweza NA UYAWEZE KWELI.

    Pile kama wewe unaogopa kutafuta maisha mpaka ulelewe eti unaogopa kubeepiwa na mizinga sawa njia nyeupe lakini kumbuka THERE IS NO FREE RIDE.

    UMENIPATA HAPO AU BADO
     
  11. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha ajabu katoto Papizo this is towards gender balanced society
     
  12. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #12
    Nov 24, 2008
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    BINADAMU WE DIFFER

    KIZAZI HIKI MUNGU APISHE MBALI, kuna na wababa wanalea pia, kupata GX 100 nyekundu ni kitu kidogo tu.
     
  13. P

    Papizo JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mkuu kwa majibu yako mazuri nimekukubali na sina mbavu kabisaaaaaaaaaa maana sio mchezo yaani na uliyosema yote ni ya ukweli hujakosea kabisa yaani ni ukweli wote wapo wanatafuta vijana ila ndio kama ulivyosema wameshakula maisha sasa pale walipo wanataka wafurahi na kufa basi sio zaidi mchango wako mzuri sana mkuu
     
  14. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    THERE IS NO FREE RIDE.

    UMENIPATA HAPO AU BADO[/QUOTE]

    Mbona unakuwa mkali kama unazua mechi(Unafanya bila kinga)?mkuu kwanini husemi wadada unakuwa mkali kwa wanaume...this is two way trafic hata hao there in no free ride..dunia hii kila baada ya miaka 100.Kizazi kinabadilika..kabisa..too short kuhangaika na presha wakati raha zipo.

    Ukiwa unafanya kwa akili ila hupati bughudha hoja yako inakuwa dhaifu sana.
     
  15. P

    Papizo JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160

    Hahaha mkuuu jaribu kuchange hapo juu naona kama umeweka mistake kwa bahati mbaya au umekusudia nadhani kama umekusudia nadhani haijatulia hiyo hujaniona bado sasa ukisema hivyo unakosea mkuu.....ila pia mawazo yako mazuri thanks......
     
  16. P

    Papizo JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160


    Hahaha kabisa yaani maana unajuwa sasa hivi kila kitu au kila mtu anafanya anavyotaka yeye sasa itafikia kipindi wakina dada watakuwa hawana ishu kazi kweli kweli
     
  17. P

    Papizo JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mbona unakuwa mkali kama unazua mechi(Unafanya bila kinga)?mkuu kwanini husemi wadada unakuwa mkali kwa wanaume...this is two way trafic hata hao there in no free ride..dunia hii kila baada ya miaka 100.Kizazi kinabadilika..kabisa..too short kuhangaika na presha wakati raha zipo.

    Ukiwa unafanya kwa akili ila hupati bughudha hoja yako inakuwa dhaifu sana.[/QUOTE]



    Yap mkuu unavyosema ni kweli kabisa yaani ni kote kote maana ukiangalia hata ma mama na wenyewe wanapenda sana kuibukia kindergarten sasa si ndio hapo??? na pia hilo lipo sana tena sana na pia hii tabia inazidi kushamiri kabisa..........ila ndio ndio mambo mazuri hayo maana kama yangekuwa mabaya isingekuwa hivi au sio???Pia ukiwa naye ndani hamna nini wala nini ila sasa vibinti ukishakuwa mwisho wa mwezi umefika utasikia nataka kwenda shopping kuna nini huko???
     
  18. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2008
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acheni hayo mambo.Baba yako au baba zako wadogo or Mama yako au mama zako wadogo,wajomba au mashangazi utawaangalia kwa jicho gani?
    Tupige vita hili kwa nguvu zote,tukitumia BUTTERFLY EFFECT.
     
  19. C

    Chuma JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    UFISADI wa ZINAA TUACHE....ZINAA NI UFISADI MKUBWA KULIKO WA EPA....
     
  20. C

    Chuma JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama unaoa Ji mama au ukiwa dada waolewa na Kibabu its FINE, lkn UZINIFU TUACHE JF Members
     
Loading...