Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana kutunza ujana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ballerina, Jun 9, 2011.

  1. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF

    Tusaidiane mawazo hapa,hivi kuna umuhimu wa VIJANA(wakike na wakiume) kutunza UJANA WAO (Bikra)mpaka wakati wa ndoa?
    Kama ndivyo,tufanye nini kurudi huko?Kama hakuna umuhimu,faida za hapa tulipofikiani zipi?(tumeshuhudia siku hizi wengi wanaoana si tu wameshaharibu ujana wao,bali wamebebeshana na mimba tayari)

    Naomba mchango wenu tafadhali
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wewe kama unayo endelea kuitunza mpaka uolewe/uoe kama huna pia usijutie kivileee coz kila kitu kina sababu yake
     
  3. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio nilitaka kujua hizo sababu ie faida za Kutunza au kutotunza
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...lahaula wallau qwata...Gaga taratibu, 'huenda' Ballerina mtu mzima sana huyo.
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nenda tanga ukapate tiba, kule hakuna kinachoshindikana!
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duh!umejuaje kama kesha haribu ujana wake??
     
  7. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ya ugonjwa gani?
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa upande wa mimba na bikira naona ni kwa mabinti zaidi ndo wajitunze. Kijana wa kiume hana bikira, na hata akiweka mimba binti anaweza kukana au kukimbia isipokuwa kwa cases za magonjwa ya zinaa.

    Lakin si mara zote ubikira ni faida kwa mwanamke. Kuna mdada mmoja ambaye namuona wazi wazi mbinu zake za kujenga mazoea na mimi taratibu tangu Feb 2010, na sasa anataka awe ananiita "mpenzi, honey, swt, baby" n.k. Nimemwambia aache kabisa kuniita hayo majina.
    Anasema hajawahi kuwa na uhusiano kabisa na mwanaume mpaka sasa ambapo ana 29yrs.

    Kwa mimi naona ukiwa na umri kama huo bado bikira nakuona kama una matatizo fulan, kama vile kutojiamini, uoga au pengine tatizo lingine kubwa ambalo limejificha. (sijui kama nipo sahihi).
    Yaani sijaipenda kabisa hiyo status.
    Nisahihisheni
     
Loading...