Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana Kumi wenye Uwezo wa Kuiokoa Tanzania

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ChingaMzalendo, Nov 25, 2009.

  1. ChingaMzalendo

    ChingaMzalendo Senior Member

    #1
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 9, 2008
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila siku tunasikia Jina la Zitto Kabwe kuwa ndiye mkombozi wa Tanzania. Wengine Wanasema Zitto Keshanunuliwa, hana kazi tena. Tunaomba Majina ya vijana kumi wenye uwezo wa kuliokoa Taifa ikiwa wanaweza kushirikiana. Najua Mwanakijiji atakuwemo, tunaomba majina kamili ya wale wanaofahamika, na ambao wameonyesha uwezo wa kuweza kudiriki na kuongoza taifa kutoka mikononi mwa mafisadi wanaoongozwa na kikwete

    Napendekeza
    1. John Mashaka
    2. January Makamba
    3. Hildebrand Shayo
    4. Mwanakijiji
    5. John Mnyika
    7. Zitto Kabwe
    8. Mohammed Dewji
    9. Nelson Kaminyoge
    10..........
     
  2. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi mkuu, wamekutuma? Ni wa kuunda cabinet ya 2010 au?
    Ni vijiswali tu.
     
  3. ChingaMzalendo

    ChingaMzalendo Senior Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 9, 2008
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyang'au mimi nitumwe? Bwana mimi nimechoka na Ufisadi na ningefurahi sana kuyasikia maoni ya vijana wetu kuhusu taifa la kesho. Kikwete na kundi lake wametuchosha na ufisadi.

    Hata kama ni kujiburudisha, itabidi tujiburudishe, kwani siku moja tutaamka tuikute taifa letu limeporomoka, watanzania dhidi ya watanzania wanauana.

    Tumechoka na ufisadi, na majina kama hayo yatatupa angalau wa kuwakimbilia muda ukifika, kwani ikibidi tutaingia porini ili kuliokoa Tanzania kutoka katika janga la ufisadi ,a nagiza totoro linalotuzunga wakuu

    Dawa ya Mafisadi ni kuingiaporini, mie nipo tayari kusajiliwa ikiwa kuanzisha jeshi ndio dawa ya kumaliza matatizo yanayotukabili, au kulipuwa mabenki, nimchoka kusema kweli
     
  4. Ngida1

    Ngida1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2009
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 555
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nd. ChingaMzalendo,
    Nami ni wapili katika usajili wa hilo jeshi. Nishajitolea muhanga kulala porini ili tupate kuyamaliza haya matatizo yanayotukabili.
     
  5. L

    Lampart Senior Member

    #5
    Nov 25, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu ChingaMzalendo na Ngida1,
    Mimi pia nipo tayari kujiunga na hilo jeshi na kila anaetaka kutuunga mkono basi aorodheshe jina lake hapa chini:

    [1] Nd. ChingaMzalendo,
    [2] Nd. Ngida Wa Ngida (Ngida1),
    [3] Nd. Lampart,
    [4] .............
    [5] .............
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    Tukisha kutimia watu 10, basi tutahamia kwenye pori lolote lile la Bara au tutahamia Jozani kule Visiwani walipokuwa wakijificha wapiganaji wa Mapinduzi ya Zanzibar kabla ya Mapinduzi ya 1964.

    N.B.
    Nd. Bluray, tafadhali usituite kuwa sisi ni wasaliti.
    Sisi ni wagombozi!!!

    Before u win a war, kila mgombozi ni msaliti.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mada yenu nzuri sana lakini mbona mnajitaja nyie hatuwafahamu hatufahamu uzalendo wenu ,ni yepi mmefanya na je mna uchungu na nchi hii or ?
     
  7. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni wapi panapohitaji vijana kumi tu?

    Wapo wazee pia, tena wenye uwezo -umeliangalia hili?:D
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha sasa tunahitaji awamu ya vijana
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Nov 25, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    vijana wenyewe hawa wa kizazi hiki, vijana hawa wanaoshinda disco badala ya maktaba, vijana hawa wa kizazi cha kupenda anasa na vya bure, sioni miongoni mwao wanaofikia kumi.
     
  10. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vijana wamekwepo siku zote...ukumbuke tumekumbwa na janga la ukimwi na ufisadi mamboleo:D, vijana wengi sasa kila mtu na lwake-shifting towards the realm of individualism.

    Vita vya kujipatia uhuru wazee wamefanya, vita vya uhuru wa uchumi ndio tunayo-vijana;) lakini tunafanya bila conciousness, tunafanya bila kuangalia vita nyingine ya jamii

    Kuna mengi, huu ni mpito! Vigelegele basi! Tutafika
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Nov 25, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    tatizo ni hilo nililo hi-light
     
  12. I

    Ivilikinge Member

    #12
    Nov 25, 2009
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao vijana kumi mnataka lazima wawe watoto wa mafisadi au wale ambao baba zao walikaa mda mrefu kwenye system kwani hatuwezi kupata mtu kutoka poor family na asiwe famous na akatuongoza jamani????Mimi nadhani haya mambo ya kumtegemea zito kabwe,january makamba au nape wenyewe mabo wanayoyafanya mnayaona.Mimi yaani nawaza sana ni nani atakayeikomboa nchi hii?? kwa kweli its take even 100 years.Watz wengi tumekata tamaa mimi mwenyewe mmoja wapo,sasahv tunaangalia maisha yetu ukipata cha kuiba na wewe iba angalia maisha yako na familia yako kwa ujumla kupiga vita na kushinda ufisadi kwa tz mi naona ni sawa na ngamia kupenya kwenye tundu la sindano kwa mawazo na fikra zangu.

    Halaf hv mwanakijiji ni kijana au mzee??
     
  13. l

    libaba PM Senior Member

    #13
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wafuatao ni vijana ninao wajua wenye uwezo wakuiongoza Tanzania kwa mafanikio makubwa kisiasa na kiuchumi.
    1...Nelson Kaminyoge....yuko Mambo ya Ndani
    2...Shikunzi John, anajitegemea kikazi.
    3...Samson Mwasakafyuka...huyu yuko Wizara ya Maliasili na Utalii
    5...Lenjore Lekamoi.......yupo KPMG
    6...Joshua Mtae...Mchumi huyu yupo Akiba Com. bsnk
    7...Gwamaka Nsekela...yuko London
    8...Bahati Tweve...yuko NCCR Mageuzi
    9...Zito Kabwe ...CHADEMA
    10..Mjasiriamali Shupavu...yumo humu JF
     
  14. l

    libaba PM Senior Member

    #14
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NGUVUMALI WAPO VIJANA MAKINI NA WAADILIFU, ZILE NAFASI KUMI ANAZOPEWA RAIS WA JAMUHURI HAKUPASWA KUZITUMIA KUWAPA ZAWADI KINA KINGUNGE NA MAKAMBA, ANGETUMIA VIZURI BAADHI YA TAASISI ZAKE KWELI ANGEWAIBUA VIJANA MAKINI NA WAADILIFU AMBAO WANGELISAIDIA TAIFA KUSONGA MBELE, SASA YEYE KAWAPA VYEO KINA KINGUNGE NA YULE DADA MLEMAVU WA NGOZI, NZFASI ZIMEPOTEA BURE TU, no output.
     
  15. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hawo niliowapaka rangi hiyo kweli ni wapiganaji wakufa mtu na juzijuzi tu Kiongozi Shikunzi ametoka kufunga pingu za maisha
     
  16. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Lists epitomizes simplification.
     
  17. l

    libaba PM Senior Member

    #17
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hizo habari mpya, sasa kama JK, NA system yake ingekua active ingewaibua hawa jamaa , kisha anawapa ubunge halafu uwaziri, nitashangaa kama Shikunzi John Msanganzila atakufa bila kuiongoza hii nnchi.
     
  18. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tuwataje muwashughulikie?
     
  19. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    I don't know but to start with
    1. Julius
    2.Steve D
    3. Game Theory
    4.Maxence Melo
    5.FMES
    6.MTM
    7.Indume Yene
    8.Mwafrika wa Kike
    9.First Lady
    10.Pretty
     
  20. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #20
    Nov 25, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hivyo vichwa vitatu juu, vyenye blue, nahakika ni moja ya raslimali katika taifa hili....lakini Libaba PM si wewe yule Historian, haya bwana, kama ni wewe unakumbukumbu sana salam zao kibaha.
     
Loading...