Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vijana hebu tujiulize....

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Dojoman, Apr 30, 2012.

  1. D

    Dojoman Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vijana hebu tujiulize maswali mengi yasiyo na idadi,huenda ubongo wetu na ufahamu ulio ndani yake utagutuka na solution iliyo bora.Je wewe hapo unafanya nini kilicho bora zaidi kwa maisha yako ya sasa na baadaye.Je wajua kwamba kile ukitazamacho,ukisikiacho,unenacho ndicho hujaza ubongo na ufahamu wako?je hujui wapaswa kuchuja kile ulishacho ubongo wako?Je wajua maneno yatokayo kinywani mwako ni ishara tosha ubongo wako una utapiamlo endapo yatakuwa hayana staha mbele ya ulimwengu wa waastarabu,Je wajua kwamba maisha mazuri yanabebwa na ubongo wako?we jaribu kuchuja yaujazayo ubongo wako.si kila kitu chapaswa kuwekwa ubongoni kama vp potezea
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Nimekupata mkuu, ngoja na wengine waje watoe maoni yao. By the way karibu sana JF!
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Umekosea Mlango? Anyway Karibu sana.
     
  5. D

    Dojoman Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupo pamoja,nadhani mlango uusemao nimeshafunga nami niko ndani ufunguo wake nimeumeza sasa tuone mtatokea wapi.e bwana mi mtu mstaarabu tu
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Nimekuelewa mkuu na karibu sana JF.
     
Loading...