Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana CUF wapata safu mpya ya uongozi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Jul 20, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=2][/h]ALHAMISI, JULAI 19, 2012 05:41 NA ELIZABETH MJATTA, DAR ES SALAAM

    BARAZA Kuu la Uongozi wa Chama cha Wananchi (CUF), limetangaza kamati mpya ya utendaji ya Jumuiya ya Vijana Taifa (JUVICUF) ambapo watu 17 wameingia katika kamati hiyo.

    Akizungumza Dar es Salaam juzi, Mwenyekiti wa CUF, Profesa Ibrahim Lipumba, alisema baada ya kazi kubwa iliyofanywa na jumuiya za chama imeonekana kuwa zinapaswa kuimarishwa zaidi, ikiwamo JUVICUF.

    Alisema viongozi walioteuliwa na kuthibitishwa na Baraza Kuu ni pamoja na Katani Katani ambaye amekuwa Mwenyekiti, Yusuph Makame (Makamu Mwenyekiti), Khalifa Ali (Katibu), Thomas Malima (Naibu Katibu).

    Wajumbe ni pamoja na Sonia Magongo, Bonifasia Mapunda, Kuruthumu Mchuchuli, Said Maulind, Ashura Mustapha, Hamidu Bobali, Ahmed Mudhihir, Shomvi Issa, Faustin Khalifan, Suleiman Abdallah, Biubwa Mselem, Pavu Abdallah, Gora Hamis, Hafidh Hafidh na Ayoub Khamis.

    Alisema viongozi hao watafanya kazi ya kuimarisha chama, hususani kupambana na changamoto mbalimbali zinazohusu vijana katika mustakabali wa Taifa.

    Awali, jumuiya hiyo ilikuwa ikiongozwa na Mwenyekiti Mohamed Babu na Naibu Katibu wa Vijana Bara, Abubakar Kitogo, ambao wameachwa katika uteuzi huo.

     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Oh wow afadhali wakristo wame-park kwenye hiyo kamati ya VIJANA...
     
  3. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hongera cuf kwa mabadiliko mazuri sana.
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,644
    Likes Received: 1,526
    Trophy Points: 280

    Aisee! Ha ha ha ha ha ha! Asante Lipumba; kweli haki sawa kwa wote. Simpe arithmetic: (19/21) x 100 = 90.5%. Huyu kweli anajua ku-balance.
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    chama cha uamsho!
     
  6. SWEEPER

    SWEEPER JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona mimi simo?
     
  7. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    hongereni ila upande mmoja hauko balance kabsa
     
  8. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hivi huo ujumbe wa Vijana wa CUF, umri wa kuwa kijana unaishia miaka mingapi? Nimemwona dada yangu mmoja ktk orodha ya wajumbe ambaye alikuwa Mkurugenzi wa Habari wa CUF ambaye kwa umri wake alipaswa kuwa ktk Jumuiya ya Wanawake ya CUF.
     
  9. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sasa ulitaka Prof afanyeje kama hao unaodhani wamepunjwa hawapo? Mwenyekiti achague mawe?
     
  10. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibuni adc......dira ya mabadiliko
     
Loading...