Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana CHADEMA kupigwa msasa Ujerumani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by engmtolera, Jun 20, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Haya tena vijana wa CDM nafasi ndizo hizo nendeni mkapate shule Ujerumani na sio kwenda kujirusha,kwani hii nchi inawahitaji sana vijana wasomi wenye upeo wa kuona mbali na sio kuona mwisho wa vidole vya miguu yako.

    Chama cha Christian Democratic Union of Germany(CDU) kimeamuwa kuwapa nafasi hiyo kwa lengo jema tu la nyie kuweza kuongeza elimu ya siasa kwa faida ya chama chenu na Taifa kwa ujumla

    kila la heri vijana wa CHADEMA na safari ya Ujerumani
     
  2. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    fafanua zaidi mkuu, wengine hatukubahatika kupata taarifa za awali
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kikao cha juzi kilichofanyika Mount Meru Hotel Arusha, ndiyo kilifikia azimio la chama cha CDU kuisaidia CHADEMA kutoa elimu ya siasa kwa baadhi ya viongozi na wanachama wa CHADEMA, ili nao wawaelimishe wanachama wengine hiyo elimu. In general kilichozungumziwa ni political strategies.
     
  4. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Utaratibu ukoje? Ebu tujuze vizuri jinsi taratibu za kupata hizo scholarship zilivyo. Nataka tujipange ....
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Utaratibu wa kupata nafasi hiyo ukoje? ni vizuri tufahamishane ili tuhamasishe vijana wenye sifa na moyo wa kuitumikia chadema waweze kuomba.
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    nami nimepata taarifa sijui kinachoendelea jinsi ya kupata nafasi hiyo,Nadhani Mr Mungi anaweza kutupa vionjo

    kama wapo wahusika wengine watatupa mwelekeo na jinsi ya kupata nafasi hizo,ila mwanzo ni mzuri
     
  7. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tujulisheni hzo chance zimeshapata watu au?
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nimesikia asubuhi kupitia gazeti la Nipashe.

    Hata hivyo ninafahamu kuwa Mwenyekiti wa BAVICHA John Heche ataondoka Jumatano (22/06/2011) kuelekea Ujerumani kwa mafunzo ya siku 10. Ataongozana na Makamu Mwenyekiti wa Chadema toka Zanzibar Hamad , pamoja na Sabrina Sungura (Mbunge wa Viti Maalum kutoka Kigoma) na Mwenyekiti wa Chadema (W) Njombe Faki Lulandala.

    Sina hakika kama kuna connection na kilichojadiliwa Mount Meru Hotel
     
  9. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    mbowe na baba mkwe wanajua watu wa kuwapeleka ili kuendeleza vizuri taasisi ya familia.

    wewe mutu wa mtwara ulie tu!
     
  10. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hebu soma post namba 8 hapo juu
     
  11. L

    Luiz JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtumwa wa fikra mbovu jenifa kijakazi wa napi.
     
  12. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    ndio ukweli huo. hizo nafasi zimetangazwa lini.

    mbowe na baba mkwe wameamua nani anawakilisha maslahi yao zaidi.

    uwazi wangetangaza vijana wote wapiganie. endeleeni kuota taasisi hiyo ina wenyewe.
     
  13. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wangekuwa jamaa wa Magamba wangeomba hela au vyandarua, kama walivyomuomba Bush mwaka ule. Chama makini kimeomba elimu na maujuzi ambayo ndio chachu ya Maendeleo. Hongera CDM kwa kuonyesha njia
     
  14. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Acha ku-boil mkuu hebu angalia hiyo list kama kuna wanafamilia wangapi. use your common sense!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    LAZIMA NIENDE ELIMU HII NI MUHIMU SANA KWANGU NA FAMILIA YA TANZANIa
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Chama cha Kikiristo cha Ujerumani (CDU) rafiki mkubwa wa Chadema. Wenye akili timamu watajua kitu gani kinaendelea
     
  17. n

    nyantella JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    what Coincidence!! wasisahau kusoma historia ya Adolf maana sera zao zina fanana, audui wa Adolf walikua matajiri wa ki-jewish na CDM maadui wao hapa Bongoland ni Mafisadi!. Magwanda tayari yaanafana kasoro ile alama fulani!
    Herrrrr Adolf!!!!!!.
     
  18. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #18
    Jun 20, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    nilijua lazima hili litatokea na wa kwanza kulitoa ni MS.
     
  19. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hivi huoni kama hayo majina yanaendana na nyadhifa? Nani Ndugu wa Mbowe au Slaa hapo? Kila siku nasema na leo narudia tena kuwa CCM lazima uwe mwendawazimu na akili zako uweke kwapani kwanza. Kwa kuwa nafasi hizo zimetolewa pia kwa CCM nitawaletea hapa list ya vijana wa CCM muone watakavyobebana.
     
  20. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kula na kulala wewe utajua kitu ?Endelea kutumia akili za kifisaidi kuwaza .
     
Loading...