Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana CCM tuachane na shilingi tanotano...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ringo Edmund, May 26, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    NAPE akiwa misenyi amewataka vijana wa ccm kuachana na sh tanotano ili kukijenga chama.
    tiliwaambia ccm ni chama cha kifisadi wakaja watu humu jf rejao,ribosine,malaria sugu,na wenzao kutetea lakini leo rubani wao NAPE amekiri hadharani kuwa hela chafu ndiyo imekuwa msingi wa viongozi wa ccm kwa sasa.
    alichosahau kuwaambia ni kuwa hii kansa imeshakula mpaka koromeo la ccm na hakuna namna tena ya kupona.
     
  2. m

    matawi JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kweli koromeo la cc em limeoza hata ulichonge lote haiponi hii ndo byebye
     
  3. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Magamba wataumbuana wenyewe kwa wenyewe mpaka kufikia Mwaka 2012 chama cha magamba kitakuwa kimeisha.
     
  4. a

    annalolo JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani naona wamekuja na sera mpya ya kuumbuana. kweli vijana wengi wala ccm wana njaa nawaona hata huku kwenye chaguzi ndogo tuu utaona wanapeana rushwa
     
  5. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Huu ujumbe wa nape ni wa kinafiki mbona yeye bado anawalipa akina rejeo na kundi lake humu jf ili kutetea ccm mfu
     
Loading...