Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana Arumeru lindeni kura zenu

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by sodeely, Apr 1, 2012.

  1. sodeely

    sodeely Senior Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Njia hii ndio iliyotusaidia sisi mwaka 2010 hapa Musoma.
    Baada ya kumaliza kupiga kura,tulikaa mita 100,tukalinda kura zetu.
    Hatukuogopa vitisho vya polisi wala usalama wa Kikwete.
    Tukayabana mafisadi,hadi tukashinda kwa kishindo.

    Vijana wa Arumeru nanyi fanyeni hivyo leo.
     
  2. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    TUMEKISIKIA NAMI NIPO HAPA TAYARI NIMECHAGUA NASARI NAHAKIKIKISHA NAILINDA KWA NGUVU YOYOTE! NIMESAFIRI KUTOKA MBALI FOR THAT PURPOSE ONLY. nIKIKUMBUKA NA NA VIBOKO VYA HAWA ******* WA GREEN GUARD. KITAELEWEKA TU
     
  3. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni kweli mkuu, swala la mita 100 ni mhimu sana ktk siku ya leo, vijana arumeru shirikini vizuri ktk ulinzi wa kura zenu, ili mradi mkubwa wa chama kesha tangaza mkesha wa kulinda kura, basi lets make it. Viva to you arumeru soldiers
     
  4. sodeely

    sodeely Senior Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wahamasishe na wengine..
     
  5. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Huo ndio mpango mzima! mpaka kieleweke,kama noma naiwe noma, TUMECHOKA KUDANGANYWA! ALUTA CONTINUA!
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Maji ya chai tumelinda, tumezidaka tukazichoma kwa Baraka ya polisi
     
  7. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    apia! sema haki ya Mungu! kwanini hamkuwachoma na hao waliokuwa nazo wanaizaya wakubwa hao
     
  8. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nyingi baraka ze2 kwenu nyie wana wa arumeru kutoka kwe2 ss 2lioko mbali
     
Loading...