Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vihoja vya binadamu, yaani!! we acha tuuu!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jun 5, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]



    [​IMG]


    Sasa hawa ni-aje?
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unashangaa nini hapo sasa? Kipi kipya? Wako poa mradi maisha yanaenda tu.
     
  3. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa upande mwingine washukuru wachina, Maana miaka 15 iliopita AC and Satelite zilikua kwa "Mwanamboka" tuu!
     
  4. Sunday Ngakama

    Sunday Ngakama Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]



    [​IMG]


    Watu wengine noma. hapo nikipiga bei ya AC pamoja na hiyo Dstv hailingani kabisa na huko juu. Bati chapa simba ni Tsh ngapi? Dstv Je? yaani kaona ni afadhali bati livuje atakinga masufulia kuliko kukosa Dstv na BBA. sasa wa kulaumiwa hapo nani , yeye au serikali? watanzania tunapenda sana starehe.
     
  5. n

    neyro JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    mambo ya fedha bwana...... usikute kapanga hapo!!!
     
  6. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Mdau acha kuropoka,hapo kuna dishi la DSTV? kwa taarifa yako maeneo ya dodoma hasa wilaya ya Mpwapwa bila kuwa na dishi kama hili hupati tv yoyote wala radio pendwa,na hilo dishi ni kama laki 2 tu usitishike
     
  7. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ahsante sana Mbuzi Mzee kwa kutuletea mambo motomoto hapa JF!
     
  8. Sunday Ngakama

    Sunday Ngakama Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi mwenyewe sina ndio maana sijui kama ni Dstv au lah! anyway asante kwa kunifahamisha.
     
Loading...