Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vihehere wapo wapi? Mbona Si wasikii? Wamekata Tamaa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by August, Oct 2, 2010.

  1. A

    August JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Baada ya watu kuongelea saana kuhusu Kihehere1, 2 and 3 naona kampeni zao zime poa? kulikoni? wamekataa tamaa au nimi mimi kukosa mawasiliano nao/magazeti/redio au wanajadiliana kwanza. hatua za kuchakachua?
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu asante Kwa jina jipya! Hahahaaaaa.
    Baada ya zomea zomea na kuandamwa n vyombo vya habari, naona Wamerudi Kwa ajili ya kurenew security kutoka Kwa shehe nanihii.
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Watanzania wakikosa uongozi bora ndani ya CCM watautafuta nje ya CCM..
     
Loading...