Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo zaidi wa BOT watinga kortini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Sep 15, 2009.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    KUna taarifa rasmi kwamba kuna mtumishi wa Benki Kuu ya Tanzania (BoT) anatarajiwa kufikishwa mahakamani muda wowote kuanzia sasa. Taarifa zaidi baadaye.
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kweka au?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hayo mashitaka wameyatengeneza vizuri lakini? Tusije tukajikuta mtu anaachiwa kisa mashitaka hayajitoshelezi kumtia hatiani.
     
  4. Kimori

    Kimori JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2009
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Kweka ndiyo kashasamehewa kabisa au inakuwaje? Au alikuwa anamsindikiza tu Liyumba?
     
  5. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Yule Kweka kwa kweli anatia huruma
     
  6. C

    Chongowela Member

    #6
    Sep 15, 2009
    Joined: Sep 5, 2008
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajajulikana? Na mashitaka yameandaliwa vizuri? Mchezo wa kuigiza uishe jamani.
     
  7. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kesi inayokwenda mahakamani inahusu noti.
     
  8. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwi kwii kwiiiiii, yale yale na kwa taarifa yenu kweka haruhusiwi kuonekana kwenye mkusanyiko wowote mf.kanisani which means analindwa na sirikali hii tuijuayo.
     
  9. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2009
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fafanua zaidi
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hizi kesi za BOT kwa nn zinabagua ina maana katibu mkuu na waziri wa fedha hawahusika kwa namna yeyote ile?
     
  11. m

    mashuke Member

    #11
    Sep 15, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hizi ni siasa za kulindana ambazo kwakweli hata kuwapeleka mahakamani inakuwa kama sanaa tu.Sisi tumechoka na sanaa bwana,hebu sirikali ijaribu kuwa serious this time.
     
  12. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
  13. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
  14. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kesi Zote ni danganya toto maana unaweza kusema kuwa inakuwa kama ni Kampeni za kwa ajili ya uchaguzi mwakani ili tusema kuwa wamefikishwa mahakamani. ukiona kuwa mfum wa benki kuu kuna kila aina kwamba watu wengi walishiriki vitendo vya ufisadi benki kuu, kuanzia waziri, katibu, kwa maamuzi
     
  15. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Comedi nyingine hiyooooooooooo mtaani. Hope itauza pia.
     
  16. k

    kawekamo Member

    #16
    Sep 15, 2009
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitakachotuboa ni pale kesi itakapoanza kupigwa danadana kwa kisingizio eti upelelezi haujakamilika.

    Ni bora wakamilishe upelelezi kwanza ili kesi ikianza ni mtiririko wa moja kwa moja, au wadau mnasemaje? Au ni vema waonje rumande kidogo?
     
  17. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2009
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kweli aisee..maana hata wakati anaiba hela zetu ALITIA HURUMA hivi hivi...
     
  18. K

    Kafara JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    na kabla ya machi 2010 usishangae kuona kubwa lao a.k.a. kagoda
    likikamatwa na keshi kuendelea kutajwa mpaka baada ya uchaguzi.
     
  19. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo kweli! mbona juzi juzi tulikuwa naye kwenye msiba hapo kinondoni Brock 41? au huo siyo mkusanyiko!
     
  20. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kabisa aisee, changa la macho hivi hivi
     
Loading...