Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo wenye uraia wa nchi mbili ni hawa wafuatao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MVUA GAMBA, Dec 4, 2011.

  1. M

    MVUA GAMBA Senior Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jf
    katika kufatilia baadhi ya mambo nimepata kufahamu yafuatayo
    (1)Mh sugu Ana uraia wa Tz na USA
    (2)Mh Membe Ana urai wa Tz na Canada
    (3)Mh Letecia Nyerere Ana uraia wa Tz na USA
    (4)Mh Nyalandu Ana uarai wa Tz na USA

    wana Jf Uchunguzi unaendelea Kama mnataatifa zaidi mnaweza kutoa Kama mnawafahamu wengine ongezea list
     
  2. engineerm

    engineerm Senior Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uraia nchi mbili ulisharuhusiwa wewe!
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli wana uraia wa hizo nchi nyingine,basi ni lazima waukane uraia wa Tanzania kwasababu bado hatutambui uraia wa nchi mbili.(unless sheria iwe imepitishwa)

    Hao wa USA inawezekana wana green card,na hivyo wanachotakiwa tu ni kufanya safari ya marekani at least once in a year and thew will be fine, wenye green card hawaruhusiwi kuishi nje ya marekani kwa zaidi ya mwaka mmoja bila kurudi kwanza marekani...na ndiyo maana ansema inabidi wafanye safari ya marekani at least mara moja kwa mwaka..However, hilo haliwezi kuwaondolea uraia wa Tanzania.
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Si ungeweka na ushahidi huwezi kusema tu watu wakuamini JF sio sehemu ya porojo weka Facts za kutosha!
     
  5. M

    Mchomamoto Senior Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijui huyu jamaa anaongea kwa reference ipi maana uraia wa nchi mbili sidhani kama nchi hii inautambua!!sheria imepitishwa lini?
     
  6. p

    politiki JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    nafikiri mjomba utakuwa unachanganya uraia na ukazi ni vitu viwili tofauti ukazi siyo uraia wenyewe marekani wanaita permanet resident siyo uraia hata kura huwa hawaruhusiwi kupiga. kuhusu uchunguzi wako naamini CCM ilikwisha wafanyia uchunguzi hao wa upinzani na kama wangelikuwa wana uraia wa nchi mbili basi ungeshawasikia CCM muda mrefu wameshawashika mashati kwahiyo ukiona CCM iko kimya kuhusu uraia wa hao especially wa Upinzani basi ujue wako Clean. kuhusu nyalandu unaweza ku file kitu kinaitwa freedom of information kwenye ubalozi wao hiyo itawalazimisha ubalozi ku comply na kukwambia kuhusu uraia wa nyalandu km ni kweli ni raia wa USA basi sheria niliyokutajia inawabana kukujibu within 90 days ili ku comply na sheria.
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,395
    Likes Received: 9,099
    Trophy Points: 280
    Mheshimiwa FaizaFoxy ana wa Tanganyika na Tanzania.
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,061
    Likes Received: 9,771
    Trophy Points: 280
    Kule ulikoishi zaidi ya miaka 30 hukuuchangamkia uraia wa kule?
     
  9. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Itafahamika tu
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tanganyika ndiyo wapi ??
     
  11. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    hapana wewe sio mheshimiwa!
     
  12. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rostam aziz ni raia wa TZ na Iran
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,395
    Likes Received: 9,099
    Trophy Points: 280
    Niuwachie tena, hivi tu niko bongo lakini inabidi ubalozi wanipigie simu kila mwezi kuniuliza kama nnashida yoyote. Niyaachie ma privilege kibao kisa nini? Kwani mie nilienda kucheza kule? Nilienda kutafuta maisha bora ambayo Nyerere alishindwa kunipa, na kweli nimefaidika, nashkuru AlhamduliLlah.

    Wengi tu hapa wana uraia wa nchi za nje na si wa Tanzania tu. Sio kuwa hatuipendi nchi yetu, la hasha, ni maslahi. Hapa kwetu nani atakulipia nyumba, matibabu, mshahara, transport, kama huna kazi? Lakini leo si haba.
     
  14. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Wanasema RA ana uraia wa nchi 6, TZ, Kenya, Iran, Pakistan, UK & Canada
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,061
    Likes Received: 9,771
    Trophy Points: 280

    Kumbe eeh! Nilidhani ungelala usingizi na Utanzania wako :):)..."Aku Mwaya mie Mtanzania banaa kwanini niuchangamkie uraia wa nchi nyingine.... sitaki kuupoteza Utanzania wangu." :):)
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,395
    Likes Received: 9,099
    Trophy Points: 280
    Asili haipotei, haya mambo ya Uraia sijui nini ni katika kuendeleza tu mikakati ya "devide and rule". Hao Waheshimiwa wenyewe unasikia hapo wana Uraia wa nje.
     
  17. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Swali la Msingi? Je mjiulize ni kwa nini USA na Canada wanaruhusu uraia wa nchi mbili??. Je ni kwanini waruhusu uraia wa watu waliotoka kwenye nchi masikini kama Tanzania wakati USA tayari kuna watu million 300?. Sisi Tanzania na fikra za kimasikini na kishamba tunataka kufukuza wazawa wa Kitanzania kwa kuchukua uraia!!!! . Tanzania tunajiuliza kila siku je ni kwanini USA na Canada ni matajiri na majibu yako machoni kwetu! ni fikra za kimaskini na sheria za kikoloni!

    Ghana, Nigeria, Togo n.k wana uraia wa nchi mbili wameona mbali
     
  18. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hii thread imemtarget Membe tu.
    Hao wengine ni wasindikizaji.
     
  19. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umemsahau mshauri wa rais wa mambo yaburudani Ruge Mutahaba na ye an aurai wa nchi bili USA na Tanzania . Huyu Leticia Nyerere ana green card hana passport ya USA na baad aya kukimbialia USA ,kudai yeye ni Princess na kutishiwa maisha na TZ Royal fammily , Lazaro Nyarandu hana uraia wa Marekani labda awe na Green card ,atakuanaje nayo wakati alikimbia USA baada ya kuibua soo kubwa akawa ana tafutwa na FBI, kuridi TZ na ubunge juu, huyo labda awe na Greencard!
     
  20. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    shemeji yangu LAWRENCE MASHA

     
Loading...