Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo wastaafu kuingia uwanjani kumwokoa JK

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Baija Bolobi, Oct 7, 2010.

  1. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Wana JF

    Sambamba na matokeo ya kuchakachua kutoka REDET, habari zilizoingia kwenye dish langu muda mfupi uliopita, zinasema wastaafu wameombwa na kubembelezwa sana kuingia kwenye kampeini kumwokoa JK ambaye hali yake ni mbaya. Kazi ya kubembeleza imefanywa na Makamu M/Kiti wa CCM (Bara), Mzee Msekwa na amenitonya leo mchana kuwa wazee wanaingia kuanzia wiki ijayo. Waliokubali japo kwa shingo upande ni FTS, BWM, AHM, na of course EL.

    Waliokataa ni JSW na SAS.

    Mzee JSM amekubali kwenda baadhi ya majimbo, siyo kwa kumnadi mgombea urais.

    Inaonekana mkwala wa Redet unalenga kuwapa pa kuanzia katika kampeini zao, na mapolisi wameagizwa wahakikishe wazee hawazomewi.

    Nionavyo mimi: La kuvunda......
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,070
    Trophy Points: 280

    wacha waingie lakini wasilalamike wakirushiwa makombora Shimbo mwenyewe katulia anajuta kuingia.
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Walisema wakizidiwa wataomba wazee wasaidie, sasa watakuwa wamekubali mambo mazito lakini hatudanganyiki. Waliokubali wote wana kashfa wataumbuka na watazomewa, wangekaa kimya kutunza heshima zao.
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Tatizo nilionalo hao wote waliorodheshwa wan kashfa nzito ambazo wananchi wangelipenda utawala mpya wa Dr. SLaa uzishughulikie haraka iwezekanavyo bila kuchelea.

    Kwa kujito mhanga watutasaidia katika kuchokonoa vidonda vilivyoanza kupona. Ningewashauri waanze leo kwa jitihada zote zile wawezazo.

    Naelewa JK anakerwa kuona ni familia yake tu ndiyo inachanja mbuga lakini kula si anakula mwenyewe na wapambe wake wachache tu na hivi majuzi alinena uraisi ni suala la kifamilia.
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,265
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    la kuvunda halina ubani jk habebeki
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kazi wanayo mwaka huu. nasikia mama salma ameshachonga fimbo ili aitumie baada ya uchaguzi.
     
  7. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwanza asante
    Ninajiuliza
    1. Hawa FTS, BWM, AHM wamekuwa sehemu ya familia ya JK? Maana urais wa JK ni wa familia labda EL amekuwa sehemu tayari kwa osmosis
    2. Hao polisi wanaoagizwa kudhibiti wananchi ni wale wanaolala kwenye nyumba za bati na kuishi kwa rushwa ya buku 2 au ni wanajeshi wa Shimbo?

    -Nashukuru hatimaye wametuletea Mkapa aje ajibu tuhuma zinazomkabili.
    -Mwinyi inabidi awe makini maana ile ya kupigwa kofi haikuwa ishara nzuri
    -Sumaye duh nitasubiri atakachosema
    -Lowassa ndo atakuja na tulilia pamoja, sijui tulisimangwa pamoja sana tuchague pamoja...kwi kwi kwiiii
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Jamani na sisi tuongeze nguvu kuwa saidia CHADEMA kwa michango...maana Arusha tunasema wao wana pesa sisi tuna mungu tutashinda...kwa kuwakubusha andika CHADEMA tuma kwenda 15710 mchango wako ni mhimu sana...
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Sumaye jukwaani akimna JK duh hii kali naisubi hiyo siku ikifika, na kama Lowasa ataanze kumnadi jamaa yake wajue kura zitazidi kupungua kwa CCM maana hata watu wanao unga mkono tume ya Mwakyembe waliko CCM najua tutawapata wote...
     
  10. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kinana alisema CCM haitawatumia wazee hadi hapo watakapo zidiwa atueleze kama sasa wameshazidiwa. Ni bora waje ili Slaa aongeze vocabulary kwenye kampeni yake maana alikuwa anaogopa kuwataja atambiwa hana adabu kwa wazee sasa atakuwa na uwezo wa kumuuliza Mkapa kama amekuja na malipo ya wafanyakazi wa Kiwira.
     
  11. m

    mozze Senior Member

    #11
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua Zaidi ya Mwl. Julius K. Nyerere, ndani ya CCM hakuna wa kuweza kuwabadili Watanzia. Watu hawajamchoka Kikwete tu bali hakuna ambacho CCM wanaweza kujivunia, hata hao waliopita. Embu fikiria watakuja na hoja gani? Je ni kivipi kwa mfano wanaweza kumsafisha Kikwete na tuhuma za Ufisadi? Je unafikiri Mkapa anaweza kwenda Kiwira?

    Kwa vile hawana cha kujivunia katika maisha ya mwananchi wa kawaida Haitakuwa na impact. Chadema wawatupie tu makombora ya madudu waliyofanya wakati wa uongozi wao!
     
  12. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 640
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    JK alidharau wakunga wakati uzazi ungalipo..... Nakumbuka baada ya ushindi wa kimbunga wa 2005, JK alifanikiwa kwa kiasi kikubwa kuzisambaratisha kambi za wapinzani wake, hususan za SAS na FTS!!! Utawala wake ukaendekeza umakundi usio na tija kwa taifa...maana wanasiasa ambao walikuwa na uwezo wa uongozi walinyimwa nafasi za uwaziri kisa eti walikuwa wafuasi wa wapinzani wake... Akaishia kuchagua mawaziri vihiyo(e.g., SS) ambao hatimaye wamemfikisha hapo alipo!!!!!! Mbaya zaidi majuzi tu hapa Makamba na REDET wakamjaza ujinga uliokubuhu(eti JK ni maarufu kuliko chama kilichompa mamlaka)!!!! Hiyo ndio ikampa kiburi cha kudiriki kuteua JK family members wampigie kampeni baba yao......shame ...shame...shame...... Mwisho ndio huu hapa... wakunga waliodharauliwa zamani sasa wanahitajika kuokoa jahazi......

    Hebu tusubiri tuone mwisho!!!
     
  13. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    jahazi lilishazama . Wataokoa maiti au. Na waje waone moto ulivyo mkali.
     
  14. M

    Mkandara Verified User

    #14
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Yatakuwa makosa makubwa sana kwa JK na CCM kuwatumia wazee hao. Alichotakiwa JK kufanya ni rahisi sana ila kama walivyosema wakongwe JK kiburi sana na ujana bado unamsumbua.

    JK ameshindwa kukubali mapungufu yake kiroho na hakika kama angeweza kuyakabiri mapungufu yake na kuyafanyia kazi mapema sidhani kama kungekuwa na Upinzani mkali kama huu.

    Kikubwa zaidi ni pale alipolazimisha kusimamisha watu wa Lowassa dhidi ya chaguo la wananchi hali akijua fika kwamba wagombea hawa wana scandals kubwa sio tu kitaifa bali hadi ktk majimbo yao wanayogombea..
     
  15. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Some time intended message haifiki yote kwa walengwa kwa haraka. Mkuu naomba let me decode for others wanaoweza kukkwama kwa amuda kuwatambua
    i guess
    FTS= Fredrick Sumaye
    BWM= Benjamin Wiliam Mkapa
    AHM= Ali Hassan Mwinyi
    JSM= John Samwel Malechela
    SAM = Salim Ahmed Salim

    What about JSW= Joseph Sinde warioba yuko chama gani
     
  16. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wasiende jimbo la Mbulu.
     
  17. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Waache hata huko waende! Hujasikia jamaa yao alivyopigiwa mayowe ya MWIIIIZIIIIIIIIIIII PIGA HUYO MWIZIIIIIIIIIIIIIIII!!!!!!!!! WENYEWE TUTAWASIKIA. HEBU WASHAURINI HAO WAZEE WAPUMZIKE WAJILIE PENSION ZAO!!!! YA NINI KUSUMBUKIA JK FAMILY?? NA MTU WAO MWAKA HUU HABEBEKI TUTAWAONA NGOJA WAJE!!!!!
     
Loading...