Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo walivyoigeuza nchi kama kampuni yao vile

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KiuyaJibu, Oct 24, 2012.

  1. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kama vigogo wa nchi hii {Tz}wameamua kuigeuza nchi kama ni mradi/ni sehemu ya miradi yao bila kujali maslahi ya walio wengi;ina maanisha tuliobakia tutajibeba wenyewe.
     

    Attached Files:

  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Watoto wa maskini ni lazima tuwe ultimute security wao tu, hapo ni BoT, nenda NHC, NSSF, TPA utafurahi mazee.
     
  3. D

    Disailly Senior Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 128
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    watoto wa mskini ni watoto wa mungu akipenda ndio tusaidi
     
  4. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Bila kusahau,TRA,Tanesco
     
  5. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Najihoji, wazazi wangu hawakuniweka hapa, mwanangu nitamuweka wapi?
     
  6. M

    Mwanasazi JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata ultimate security wanapitaga wakiwa kwenye mipango yao, lakini wanapita mishahara mikubwa kutokana na influence za baba zao, mfano wa lukuvi, wa kandoro.
     
Loading...