Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo walionunua magari ya wizi kujulikana leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BAK, May 27, 2009.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,104
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280
    Date::5/26/2009

    Vigogo walionunua magari ya wizi kujulikana leo

    Na Sadick Mtulya

    Mwananchi
    WIZARA ya Mambo ya Ndani leo inatarajia kutangaza majina ya vigogo walionunua magari ya wizi kutoka nchi mbalimbali duniani ikiwemo Japani.

    Habari zinadai kwamba zaidi ya magari 350,000 yalishaibwa nchini Japan yakiwa mapya na kwamba baadhi ya magari hayo yamuzwa zaidi ya mara moja kwa watu tofauti.

    Taarifa zilizopatikana jana zilidai kazi ya kuwataja wahusika hao ilikuwa ifanyike jana, lakini ilishindika kutokana na baadhi ya nyaraka muhimu kuhusu watu hao kutofika Wizarani

    Hivi karibuni polisi wa Kimataifa (Interpol) kwa kushirikiana na Idara ya Upelelezi wa Makosa ya Jinai na ubalozi wa Japan nchini waliendesha msako wa kukamata magari hayo ya kifahari.

    Hali hiyo ilielezwa kuwaweka matumbo joto watu wanaomiliki magari kutokana na kutojua kitakachofuata .

    Kuendeshwa kwa msako huo kunafuatia taarifa za kuwepo wimbi kubwa la wizi wa magari ambayo yanadaiwa kuwa yanauzwa katika nchi za Kiarabu na Afrika, ikiwemo Tanzania.

    Habari zaidi zinasema kuwa magari hayo ya kifahari yakiwemo Toyota Land Cruiser, Prado, VX, GX, Lexus pamoja na Toyota Rav4 yamekuwa yakiibwa katika harakati za kupelekwa sokoni mara baada ya kuundwa na mengine yakiwa katika maeneo ya kuuzia magari.

    Habari zinadai kuwa zaidi ya magari 350,000 yameshaibwa nchini Japan hadi sasa, yakiwemo magari ambayo wamiliki wake waliyauza na baadaye kusingizia yameibwa ili walipwe bima.
     
  2. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #2
    May 27, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    (1)Alex Masawe
    (2)David Mosha
    (3)Kizaizai super Tall

    wadau watajeni wengine kwa tunawajua tunaishinao
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    1)Alex Masawe
    (2)David Mosha
    (3)Kizaizai super Tall
    (4) johnson lukaza
    5)benson lukaza
    6)RIDHIWANI KIKWETE.J
    7)MMILIKI WA RIKI HILL HOTEL PALE KARIAKOO HUYU AMELETEWA MAJUZI TU RANGECRUISER 2...ZILIKAA SANA NDANI BILA KUTEMBEA...
     
  4. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu Pdidy haya "nyekundu" ni magari gani tena au ulimaanisha Landcruiser?
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sijui na langu la wizi? maana mhh hatuaminiki siku hizi na jamaa wanavyopenda ujiko lazima tutolewe runingani.
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    May 27, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kama linafanana na yanayotafutwa Mzee jitayarishe kukabiliana na usumbufu barabarani.
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280

    Mkuu edit, siyo David Mosha ni DAVIS MOSHA.
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Mkuu Pdidy haya "nyekundu" ni magari gani tena au ulimaanisha Landcruiser?

    HAPANA MKUU NI RANGEROVER
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Mkuu BAK hii issues watu waliijua (siri zilivuja kwa baadhi ya vigogo hasa wale wanaoshirikiana na po..... ) wakaficha magari ndani??? Kuna ma Rangerover kibao yamefungiwa. Wenye zao wanasubiri hali ya hewa iwe conducive wayatoe nje!!!!

    Ila sasa wenye hao magari ni wenye mihela yao!!!! Sasa hapo kuna kesi kweli??? Ushahidi wa kumfunga third party ni mgumu kidogo!!!!!
     
Loading...