Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo walioenda kunywa dawa kwa mchungaji loliondo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWANASHERIA, Mar 10, 2011.

  1. M

    MWANASHERIA Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za Kiinteligensia na za kuaminika zinasema viongozi wafuatao walienda mapema sana kwa Mch. Loliondo kunywa dawa,

    1. JK na first lady, ndo maana siku hizi haanguki, alienda January,
    2. Edward Lowasa.
    3. Generali Mwamunyange
    4. Bernard Membe
    5. Magufuli
    6. Mizengo Pinda,
    Na wengine wengi tu.

    SWALA kubwa hapa ni kwamba, hawa viongozi wote wametibiwa, na kuna waliotoa ushuhuda kuwa wamepona, sasa kwanini wizara ya afya inamkataza mch. asitoe huduma, wakati huduma yake inaponyesha kweli, hawa viongozi wakuu kwanini wasimsaidie mzee kurekebisha mazingira ya kufanyia kazi yake vizuri ili na wengine wapate huduma yake kama wao walivopata. Badala yake wizara ya afya imesimamisha huduma bila kujali kwamba wanawanyima watu wengine huduma ya kupona pia.
     
  2. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama wanaumwa waache watibiwe
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa mkoa wa arusha
    askari wote wa ffu waliofika kumlinda majuzi
    mh laizer
    mh kandoro
    na wengine wengi subiri server yangu iwe bomba ntarudi
     
  4. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa watu walioungama kwamba wamekwenda kwa babu ni mkuu wa mkoa wa Mara na mwenyekiti wa mkoa wa Kilimanjaro......lakini sioni sababu ya kiongozi kwenda kwa babu na kufanya siri aseme tu...mbona maaskofu wamekiri kuwa dawa ya babu ina ponyesha....
     
  5. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Kuna Nesi.muuguzi wa Afya katoa ushuhuda leo asubuhi.Pia wako wafanyakazi wa serikali kadhaa wametoroka makazini kufuata dawa Loliondo.

    Babu Mchungaji angesaidiwa kwa kuwekewa mazingira mazuri ili afidie pengo lililopo kwenye huduma za Afya nchini.
     
  6. B

    Bumela Senior Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kuna ukweli wowote juu la hili la viongozi kutibiwa tupe mafotos yao hapa.
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Boss wangu na familia yake
     
  8. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Kwani kwenda au kutokwenda ni kesi? wangapi wanatibiwa kwa waganga mbalimbali wa kienyeji? this thread realy suck
     
  9. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mimi ckubali wa ckatai coz nahitaji muda wa kufanya uchunguzi zaidi
     
  10. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huu ni utoto wa hali ya juu na kusema ukweli ni kushu sha hadhi ya hii forum. Let's put politics aside and respect other's privacy, period! Afterall, they have done the right thing.
     
  11. F

    FUSO JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,749
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    wanakuja na mpya eti Mchungaji hapa kibali ( Cheti) cha kutibia, hiyo dawa si ya kisayansi ni ya kiimani hata kama mkipima hamtapata chochote, cha msingi mwekeni babu mazingira mazuri asaidie watu wapone.

    Sasa hatukawii kusikia Siasa nayo inaingia - bongo hakuna dogo.
     
  12. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu naye nilimuona

    imagesCAGIJ2TY.jpg
     
  13. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mchungaji anatakiwa kusajili maombi, kazi itaendelea tu . . .
     
  14. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #14
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo yote ni ghiliba za Mafisadi wanataka kugawana na babu eti lazima ajiandikishe TRA kulipia kodi.Mafisadi watatumaliza kama hatutochukuwa hatua ya haraka
     
  15. msafiri.razaro

    msafiri.razaro JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 564
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Kuna habari kwamba kuna meli ya wahindi na waarabu wanakuja kwa Babu kutibiwa, sasa si ingelikuwa ndia wakati mzuri kwa Waziri wa Utalii kumuwezesha Babu, kwani kutalii sio kuona wanyama pori tuu, masomo na matibabu is part of it.
     
  16. IFM

    IFM Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote hao ni mafisadi tu ndio maana wanaona babu anapata umaarufu..
    Hii nchi bana naenda research kutafuta mcawi wake
     
  17. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kwamba viongozi wetu wengi ni wagonjwa sugu. Kama hii issue inatakiwa iwe public wakati mwingine kwa sababu
    1. wanatumia hela nyingi kujitibu hasa nje ya nchi wakati wananchi wanakosa hata panadol wanakosa
    2. Hawana concetration na plans za kuiongoza nchi badala wanajilimbikiza ili aendelee kutumia hela kujitibu hence tunakosa maendeleo.
     
  18. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Ana uwezo wa kuboresha mazingira kwa kuongeza tozo toka 500 hadi hata 10,000 kwani wengi wanatoa zaidi ya 500 kwa wajanja wachache
     
  19. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi hata kama ni wewe; hospitali umeambiwa ugonjwa wako hauna dawa utafanyaje? Waache wajaribu dawa ya BABU hata kama haitafanya kazi!
     
  20. e

    emmagaja Member

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    jesuit wewe ni shoga na ndio maana kila chenye maana kwa jamii unapinga sasa 2takutongoza ili 2one kama utakataa au utakubali.?
     
Loading...