Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo wagawana ardhi Masaki na Sea Cliff kinyemela?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mjinga, Sep 20, 2009.

  1. m

    mjinga JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani kuna usiri mkubwa sasa hivi wa kugawana viwanja katika eneo hili la Jeshi kalibu na nyumba za mawaziri Masaki na Sea cliff. Kwa habari nilizopata ni kuwa Mwinyi kesha pata eneo lake na viongozi wengine wakubwa wakubwa wameshagawana.
    Mpaka sasa hivi sijasikia kuwa serikali imewapa eneo hilo rasmi hawa vigogo, au wamepewa kwa vigezo vipi.Au hii mbinu kama aliyoifanya na Magufuli naMkapa kugawa maeneo potential kama hayo bila zabuni au sababu zozote za kuhalalisha kugawiwa maeneo muhimu kama hayo
     
    Last edited by a moderator: Sep 21, 2009
  2. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wewe tatizo lako nini kwani ?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,084
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha kweli common sense is not common
     
  4. M

    Magezi JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inabidi makombora ya mbagala yaelekezwe masaki na oysterbay
     
  5. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2009
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280

    What is your IQ level?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Achaneni na huyu Kibaraka...Ndo walewaleeee!

    Hivi hamwezi mkajua huyu Babylon ni nani...!

    Any serious dog cant ask such a septic question!

    Embu wenye Nyuzi tupeni tuwe na uhakika, maana hata

    hapa JF panatosha kuwaonyesha `who we are!
     
  7. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu umeamka nazo nini!
     
  8. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Join Date: Thu Feb 2009
    Posts: 366
    Thanks: 23
    Thanked 63 Times in 49 Posts
    Rep Power: 21 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Sio tatizo lake ni utoto ndio unaomsumbua. Na ugeni hapa ndio tatizo, kaka vumilia utakuwa mwenyeji soon ili uanze kuchangia kwa umakini zaidi.
     
  9. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Waache wapeane zawadi ndiyo matunda ya kuwahi nchi hayo. Sisi tupige kelele wao wanasema tuwape muda, na 2010 tutaendelea kuwapa muda.

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=aiuEmI2i2rw[/ame]
     
  10. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nimeupenda huu wimbo!
     
  11. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Unajuwa Mkuu :hii nchi ni mpata mpatae haina mwenywe ukibahatika mahali pakuchota fanya hivyo , mifano mizuri angalia viongozi wetu wengi,sasa hii ya kusema fulani wamegawana viwanja ni kujidanganya kwani wanaowachaguwa ni akina nani ?
     
  12. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Point tosha
     
  13. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tafadhali jamani, mtatuua mkifanya hivyo, wengine hatuna hatia, tumejikuta tu tupo huko, msilete makombora
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    Mkuu nilikuwa najiumiza kichwa kupima IQ level yako mpaka niliposoma hii. Sasa nimekuelewa. Afadhali mimi sijakurupuka kukushambulia kama wadau wengine walivyofanya. Kura ndio zinatufikisha hapa, si ndio maana yako?
     
  15. GP

    GP JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    naskia mzee ruxa alifika mwenyewe majuzi kujionea shughuli za kusafisha 'lake' hilo eneo ambazo zinafanya chini ya usimamizi wa wajeda nadhani jkt wale!.
     
  16. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2009
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Commonly, akili za watu huwezi ukazipima na kuamua kwa kutumia kura. Haya yote ambayo ni machafu yamekuwa yakifanyka kwa kisingizio cha kupigiwa kura. Ni kawaida. Lakini baada ya kuwapigia kura na wakafanya hivyo, tuwaache eti tu tulipiga kura.

    Hata Adolf Hitler aliingia kwa mtindo huo. Ninachoomba tusikubali hali eti tu kwa sababu tulipiga kura. Hayo pia yalikataliwa na Musharaf wakati anapindua serikali ya Pakistan na aliungwa mkono.
     
  17. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wamegana pia Njiro-Arusha,Mbezi Beach-Dsm na inafanyika mipango kugawana Kigamboni-Dsm kwa kisingizio cha kujenga mji mpya.
     
  18. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndio hivyo mkuu leo inakuwaje binadamu mwenye akili yake timamu anaishi miaka 4 ya shida na dhiki na ukifika mwaka wa 5 hupewa takrima ya mbolea gunia moja au ubale wa kitenge ili ampigie mtu kura ,na binadamu huyo huyo anakuwa kama kuku husahau mateso na madhila ya maisha ya ile miaka mitano kwa ubale wa kitenge au kilo ya sukari sasa Binadamu kama hao utamuweka katika kundi gani ndani ya ulimwengu huu tunaoishi?pia ikumbukwe hizotakrima hazichipuwi kama miche ya mikorosho zinaharamiwa na watowa takrima wanatarajia kurejesha malipo yao pamoja na tija na madhara yake huwa ndio kama hayo .(itachukuwa zaidi na miaka Elfu hadi kufikia watu wenye akili kama za makalulu kuzinduka)huku wajanja wanajimarisha.
     
  19. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    unamaanisha hizo post 366 za mkuu ni za kitoto au?
    kama huyu ni mtoto basi hapa jf kuna watoto wengi mnoooo akiwamo mtoa hoja[mjinga]na ugeni utatusumbua sana,anyway hivi ni post ngapi zinakufanya uwe mwenyeji na mzoefu?
     
  20. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna wenyeji ambao wanaboa kwelikweli.
     
Loading...