Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vigogo wabwagwa kura za maoni CCM Busda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OgwaluMapesa, Apr 18, 2009.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2009
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mwanamke ambaye ni mwanachama wa CCM ameongaza kura za maoni za kuwania kuteuliwa kuwa mgombea wa kiti cha ubunge cha jimbo la Busanda
    Mwanachama aliyeongoza kura za maoni za chama hicho ni Lolensia Bukwimba alipata kura (230)
    wagombea wengine na kura walizopata zikiwa katika mabano ni mfanyabiashara maarufu kanda ya ziwa Donald Max(159),Sosthenes kulwa(115)Nicholaus kasendamila(47) na mkuu wa wilaya ernest kahindi(7)
     
  2. F

    Felister JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2009
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 377
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Weldone my sister japo kuwa tunatofautiana ideology tunashare vision ya making Tanzania a better place to live. Nitakuwa opposition ili tuweze ku create checks and balances for I believe in difference does not mean wrong. Kila la heri.
     
  3. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Mods..
    Ningeomba posti hii na nyingine zote zinazohusu uchaguzi mdogo wa jimbo la Busanda ziwekwe pamoja katika kichwa cha habari "Maendeleo ya Uchaguzi Mdogo Busanda" ama kichwa cha habari kingine ambacho kitachaguliwa na wanajamii wengine.
    Nawasilisha
     
Loading...