Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIGOGO wa Wizara ya Nishati waliochangisha fedha 2011/2012 na Madini watafikishwa mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Jul 19, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,509
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    VIGOGO wa Wizara ya Nishati na Madini waliotajwa kuhusika katika sakata la uchangishaji wa fedha kwa ajili ya kusaidia kupitisha makadirio ya matumizi ya wizara hiyo ya 2011/2012 watafikishwa mahakamani
     
Loading...