Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo wa Uhamiaji Wapanguliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shadow, Feb 8, 2012.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Leon BahatiMAKAMISHNA watatu wa Idara ya Uhamiaji nchini, wamesimamishwa kazi ikiwa ni siku 20 tangu Waziri wa Mambo ya Ndani , Shamsi Vuai Nahodha atangaze kufanya mabadiliko ya kiutendaji ndani ya idara hiyo.

    Januari 17 mwaka huu, Nahodha alitangaza kufanya mabadiliko katika idara hiyo ili kuongeza tija na kukabiliana na mambo mbalimbali ikiwemo kudhibiti uingiaji nchini wa wahamiaji haramu.

    Uchunguzi uliofanywa na Mwananchi, umebaini kwamba makamishna hao watatu (majina tunayo) jana walipewa barua za kuondoka kwenye nafasi zao na kutakiwa kuripoti wizarani ili kupangiwa kazi nyingine.

    Hata hivyo, baadhi ya watumishi wa idara hiyo wamechukulia uamuzi huo wa kusimamishwa kazi makamishna hao kama wa kisiasa."Uamuzi huu umefanywa kisiasa.

    Nafikiri hawa wakubwa wana watu wao ambao wanataka kuja kuwaweka kwenye nafasi hizo," alisema mmoja wa watumishi wa Idara ya Uhamiaji, kwa ombi la kutotajwa gazetini.


    Source: Mwananchi
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sina imani na Mzanzibar kutuongoza sisi watanganyika.
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanao fanya kazi uhamiaji tupeni habari Pls.
    Na sikia mmoja wapo ni Bashiri.m. Kapelekwa Mtwara.
    Alikuwa anahusika na utoaji vibali vya kuishi.
    Cha ajabu kama kweli Ni kuruka mkojo na kukanyaga kinyesi.
    Maana mtwara ni mpakani na ataendelea na libeneke yake.
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanao fanya kazi uhamiaji tupeni habari Pls.<BR>Na sikia mmoja wapo ni Bashiri.m. Kapelekwa Mtwara.<BR>Alikuwa anahusika na utoaji vibali vya kuishi.<BR>Cha ajabu kama kweli Ni kuruka mkojo na kukanyaga kinyesi.<BR>Maana mtwara ni mpakani na ataendelea na libeneke yake.
     
  5. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jamani waziri alisema wale wote waliokaa kituo kimoja cha kazi kwa zaidi ya miaka 8 watahamishawa, sasa tunaona kimya vp? mliopo jikoni tupaeni habari kama kuna barua za uhamisho zinakuja.
     
  6. K

    Kampemba Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kapigwa changa Mpemba nivisasi tu wengi walio hamishwa ni kwa husda tu si kwa tija kama anavyo tarajia:Mfereji vuta subira nadhani utakuwa Mtwara wewe Rukwa tayari
     
  7. k

    kajunju JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Wameshindana kwenye deal au alikuwa hapewi 10%.
     
Loading...