Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo wa CCM ndio wanaovusha sukari nchi jirani ya Kenya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIRING'OTI, Oct 6, 2011.

  1. KIRING'OTI

    KIRING'OTI Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam Sana Wadau wa Jf, Najikaribisha JF kwa uzi huu.

    Lile sakata la kutorosha sukari kwenda nchi jirani ya Kenya limefika patamu hapa kwenye jimbo la Waziri wa Kilimo na Chakula. Marafiki zake ndio wasafrishaji wakubwa wa bidhaa hiyo inayotumiwa na kila Mtanzania. Tazama attachment hizi halafu tujadili. Huyu Bwana Maghembe amemfungia Leseni Marenga Investment ambaye ndo alikuwa mkombozi wa watu kwa kuuza sukari kwa bei tunayoimudu kumbe ni ili jamaa zake wairushe ng'ambo.
     
  2. Bally B

    Bally B Senior Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 11, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hilo mbona linajulikana hata pale Musoma mbona gari la huyu mbunge wa Rorya Lacairo Lameck lilikamatwa na wamelikalia kimya hata polisi wanalijua waandishi wa habari nao sijui wapo wapi wamekaria kuandika udaku tuuu
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    R. I. P mzee wetu, kwa taarifa tu huyu mzee mwenye marenga investment (mzee Jomo) alifariki jumamosi na kuzikwa jana nyumbani kwake Rombo Kilimannaro
     
  4. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nchi ya wasanii inaongozwa kisanii.2015 siyo mbali.
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ujinga wa watz wengi ndo mtaji wao.
     
  6. S

    SYLIVANDSTIVIN New Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ifike wakati watanzania waelewe kuhusu taratibu za serikali ambazo haziwapi ahuweni raia wa nchi kuzikataa wazi na kufanya maamuzi magumu ya kuwanusuru,mfano mzuri msumbiji waligoma bei ya mkate ilipo panda lakini mafuta yanapanda kimya sukali kimya umeme ndo basi kiujumla maisha nchi hii ni magumu tatizo sera na kuwa na viongozi wasio wazalendo
     
  7. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Umenifurahisha sana ulipo wataja waandishi wa habari.
    Hawa waandishi wetu wa habari wana interest zao kwenye kundi la watu fulani la wanao jiweza lakini huku kwa maskini nadhani tupate nasi waandishi wetu maana kama gari la kiongozi limekamatwa na wanajua nawamepotezea basi hao ni waandishi njaaaa
     
  8. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,568
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Kikulacho kipo nguoni mwako,halafu wao ccm Kama Serikali ndio wa kwanza kuliagiza jeshi liwakamate wasafirishaji!!.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Hii inji ishaoza babaangu
     
  10. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wale viongozi wajuu wa serikali na chama ndio wezi wakubwa wa nchi hii leo tunaambiwa tume ya maadili ya viongozi iongezewe madaraka ya kuwashughulikia wasio viongozi ni unafiki mwingine washughulikie hao kwanza ndio u-extend kwa wenginr mk wele ni bonge la mtu wa vioja!
     
  11. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Bro bila tume huru ya uchaguzi unajidanganya.
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    bwanaeeeee! hata pinda anajua, kusema jeshi liingile kati ni ili iwe rahisi kwao kusafirisha, mmh!
     
  13. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Magendo yote ya kuingiza na kuuza nje sukari hufanywa na mohammed entreprises-metl.hembu wana jf niambieni inakuaje huyo huyo metl ana kibali cha ku import sukari hapo hapo ndiye ana kibali cha kununua sukari ya tpc,kilombero,mtibwa?sii ata acha ku import halafu anunue sukari yote ya ndani afiche iadimike ili auze kwa bei juu?
     
  14. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mi nachoka jamani mana unashikwa na hasira, uchungu kama vile uzae lol, KIKWETEEEE lol
     
  15. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    haki ya nani tumekwisha
    hawa ccm bwana
     
  16. E

    El Avedon New Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uoga wetu na kujidai hatumaindi vitu vidogo ndo umetufikisha hapa tulipo, "kwani jero kitu gani?" Hatujui nini maana ya thamani. Hata ukisimama kutetea haki yako utasikia "Aaarhg! mwacheni njaa tu zinamsumbua huyo." tulipanda wenyewe wsas tunalalamika nini wakati wa Mavuno? acheni wafanye wanachotaka
     
Loading...