Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo wa ccm ndio wanaovusha sukari nchi jirani ya kenya.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIRING'OTI, Oct 6, 2011.

  1. KIRING'OTI

    KIRING'OTI Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam Sana Wadau wa Jf.
    Najikaribisha JF kwa uzi huu.
    Lile sakata la kutorosha sukari kwenda nchi jirani ya kenya limefika patamu hapa kwenye jimbo la Waziri wa Kilimo na Chakula. Marafiki zake ndio wasafrishaji wakubwa wa bidhaa hiyo inayotumiwa na kila Mtanzania. Tazama attachment hizi halafu tujadili. Huyu Bwana Maghembe amemfungia Leseni Marenga Investment ambaye ndo alikuwa mkombozi wa watu kwa kuuza sukari kwa bei tunayoimudu kumbe ni ili jamaa zake wairushe ng'ambo.
     

    Attached Files:

  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona documaa hazima mhuri hata signature?
     
  3. KIRING'OTI

    KIRING'OTI Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zimepatikana wakati huyu afisa mtendaji akipiga maji sehemu fulani hivi. Unajua toloha hamna umeme sasa alipanda town kuja kuchapisha ndo akajisahau kwa mtindo huo. By the way nitaifuatilia ambayo tayari itakuwa imeasiniwa na mhuri kwani nina pr. nzuri na watu fulani pale masjala ya Halmashauri ikipatikana tu nitaitundika hapa
     
Loading...