Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo na Umilikaji wa Ardhi bila kuendeleza: Kigamboni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Karhumanzira, Jan 29, 2012.

  1. Karhumanzira

    Karhumanzira Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari Mama Tibaijuka,

    Kuna vigogo wa serikali wanamiliki ma-estate bila kuendeleza na kutuachia mapori tu, sheria ya ardhi inasema mtu akimiliki eneo kwa miaka mi3 bila kuendeleza ananyang'anywa, mbona hawa watu haufanyi hivyo? Tunawaomba uwaambie wayasafishe wanatujazia mapori tu huku.
     
  2. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,700
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Kwa takwimu hizi nina imani wahusika watakuelewa, na ebu fuatilia nasikia na mfanya biashara maarufu Manji naye ana ekari kibao maeneo ya huko. itapendeza ukiweka Global Positioning System (GPS) za kila shamba ili wenye macho na akili waelewe vizuri, wazifuatilie kwenye Google Earth.
     
  3. Karhumanzira

    Karhumanzira Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ardhi ndio wanawekeza vigogo
     
  4. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unaju hapa ndipo panapoleta mkanganyiko ktk nchi yetu. Hivi kama haya maeneo yangetumia vizuri kwa kugawanya viwanja kwa ajili ya makaazi si ingesaidia kupunguza tatizo la makaazi hapa dar? Inakuwaje mtu anapewa eneo kubwa eti analihifadhi tu na wala haliendelezi. Jamani viongozi wetu kuweni waungwana basi, mbona mnafanya kufuru namna hii? Inshaalah mwenyezi mungu awape roho za imani mtukumbuke na sisi maskini ili tupate makaazi japo yaliyo na heshima ya utu wetu.
     
  5. Karhumanzira

    Karhumanzira Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    For sure.
     
Loading...