Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo Mashuhuri wajitoa CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Feb 26, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Viongozi mashuhuri wa CUF wamejitoa katika chama hicho leo.Viongozi hao ni aliyekuwa meneja kampeni wa Urais wa Lipumba Bw Said Miraji na aliyekuwa mgombea ubunge wa jimbo la Temeke kupitia CUF Bw Kadawi Lucas Limbu.Viongozi hao kwa pamoja wamesema wanajitoa CUF rasmi leo kutokana na vurugu kubwa zinazoendelea ndani ya chama hicho na pia wasingependa kuona chama hicho kikizikwa wakiwa bado wanachama.SOURCE: CHANEL TEN
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ama kweli"wakati ni ukuta..."CUF ndiyo inakufa hivihivi!...Ninapo jaribu ku recall enzi za NGANGARI na NGUNGURI ya IGP Mahita...siamini.RIP CUF.
     
  3. m

    mwikumwiku Senior Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani Cuf haijafa tu? Lipu lipu lipu lipu lipumba!!!!!! Yuko wapi vile!
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,125
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    nini mustakabali wao kisiasa au wameamua kuachana na siasa kabisa!! CUF is a dying horse!!it kicks very hard!!
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    Wamehamia wapi jama wafanye fasta waje huku kwetu

    kwetu pazuuuri nimeshapakumbuuka
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Masahihisho kidogo, ni Kadawi Lucas Limbu, aliyegombea Temeke.
    Lakini bado utamsikia mtatiro akijibodoa kwamba bora wameondoka wenyewe kwakuwa baraza kuu lilikuwa na mpango wa kuwafukuza.
    Ukimsikiliza ismail justa atakwambia hao ni wakristo ndio sababu wameamua kujiengua!

    Cuf kinakwenda kaburini, la sivyo maalim seif aachie ngazi kama anakipenda chama chake!
     
  7. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mtatiro mapovu yanazidi kumtoka,hongereni kwa kujitoa CCM B ila mnafuata Hamad kwenye chama chake kipya.
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    unamaanisha kufa?
     
  9. D

    DOMA JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Tunahitaji tukifika 2015 tuwe na vyama viwili tu, cdm kama chama tawala na ccm kama chama cha upinzani
     
  10. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Rip Cuf....wananchi tulikupenda sana lakini mungu amekupenda zaidi!
    bwana alitoa na bwana ametwaa.....jina la bwana lihabudiwe daima!
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maalim seif anatakiwa kutoka mafichoni kuokoa chama. Naona ukimya wake na huu mwendelezo wa kujitoa kwa wanachama hautakiwi kuachwa bila ufumbuzi. Kufikia 2015 chama cha CUF kinaweza kisiwepo tena.
     
  12. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    R.I.P CUF nduguyo Chadema atakufuata pia!
     
  13. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ha wapi! BIG NO....Chadema ni chama makini na kina watu makini
     
  14. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hao wameamua kuchana na aibu na kashfa ya kugeuzwa nyumba ndogo ya CCM. Heri wamuachie Seif Sharriff aibu yake na mtu wake Ismail ****.
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nakushukuru mkuu nimeshafanya masahihisho
     
  16. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Clear wishful thinking.
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika CUF inakwenda kaburini
     
  18. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Keep on dreaming.
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ndugu wa CUF ni CCM ndivyo vyama shirika vinavyoongoza serikali.
     
  20. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    RIP CUF ngangari!
     
Loading...