Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo Dar wajiingiza orodha ya waathirika wa mafuriko... viwanja!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gollocko, Jan 7, 2012.

  1. gollocko

    gollocko JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Vigogo wa jiji la Dar wamelazimisha majina yao kuingizwa kwenye list ya waathirika wa mafuriko ili wawemo kwenye mgao wa viwanja 2000 watakavyopatiwa wahanga hao. Hao ndio viongozi tulionao matatizo yetu kwao neema. source mtanzania la leo
     
  2. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Viongozi wa serikali wapo kwaajili ya matumbo yao na wala si kwaajili ya kutumikia wananchi, so kila dili lolote litakalo tokea lazima wao wawe wa kwanza kunufaika. Nawapongeza CDM misaada waliyotowa waliwapa waathirika moja kwa moja.
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Ili kuwe na uwazi inabidi majina ya walioathirika na kugawiwa viwanja yawekwe hadharani. vinginevyo kweli tutakuta waathirika wa narudi jangwani na viwanja vya mabwe pande wanapewa vigogo. Tumeyaona haya kumbuka miaka ya 90 waathirika wa Jangwani waliambiwa wanapewa viwanja kinyerezi lakini waliovipata ni wachache vingine vikaenda kwa vigogo! Nchi hii bwana kila kitu deal!
     
  4. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu tutaishia kulalamika tu juu ya viongozi wetu,mbona hatuchukui hatua? Inayotakiwa kutumika kwa sasa ni nguvu na si siasa tena kwani ni wazi kuwa siasa zimeshindwa kutatua udhaifu wa viongozi wetu.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ndiyo shida ya hawa mafisadi na hata wameambukiza hata watoto wao.
     
  6. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama kweli hili limefanyika hii ni kufuru na uchokozi dhidi ya amani (....) tuliyonayo. Fikiria kwamba waliokuwa wapangaji maeneo yaliyoathirika wameambiwa wajitafutie pa kupanga na kwamba serikali haishughuliki na wapangaji ila wenye nyumba!

    Hebu fikiria bila wenye nyumba kuwa na nyumba hapo hao wapangaji wangeathirika vipi? ikizingatiwa kwamba zoezi zima kwa mpango fulani serikali inahusika kwa kutochukua hatua mapema na badala yake kujikita kwenye siasa badala hali halisi.
     
  7. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naipenda sana serikali yangu ila kuna baadhi ya viongozi wananikatisha tamaa kwelikweli.
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nategemea wabunge wa Dsm wakiongozwa na CCM mkoa watawatetea kama ambavyo wamekuwa wanapiga kelele kuhusu kivuko cha Kigamboni!
     
  9. M

    Malova JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Keki ya taifa. mmmmhhhh.
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Mimi hili la wapangaji nao kudai viwanja sili support ... Wapewe wenye nyumba tu ... Wapangaji wakatafute mahala pengine "sio bondeni kupanga "
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Heri yako una nyumba tayari au hela ya kupanga Masaki.Ngoja tuhangaike tu tutapata hela nyingine ya kupanga Kigamboni/Mbagala...
     
  12. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe kama sio dalali basi ni bepari mmojawapo mwenye nyumba nyingi hapa dar, hivyo unaogopa kukosa wapangaji. kwanini wasipewe viwanja? kwani wapangaji hawana haki ya kupata viwanja? wakirudi mabonddeni mtawalaumu?
     
  13. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mbona hamuwataji majina kama sio UDAKU?
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,253
    Likes Received: 1,922
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli ni hatari hiyo.
     
  15. lovelove

    lovelove Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    "Eti wanaiuliza serikali waende wapi? kwani sisi ndio tuliwapeleka mabondeni?" mh.mkuu wa mkoa.
     
  16. K

    Kinto Senior Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nasikitika JF inapoteza credibility ma thread kibao, wachangiaji kibao, hoja hazina mshiko ni udaku...taja jina hapa kigogo fulani wa serikali ameingizwa kwenye orodha ya waathirika...otherwise unatupotezea muda wa kujadili mambo ya maana ya nchi
     
  17. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wasaalaaaaaaaaaaaaaaaaaaaammm Wasaaaaaaaalaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaata...Mek je??
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ni viwanja 2800 sio 2000 chanzo cha habari cha gazeti la Mtanzania kimedanganya
     
  19. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Gazeti la mtanzania ni gazeti majeruhi la Rostam Aziz na Hussein Bashe tuwe makini kulifanya chanzo chetu makini cha taarifa. magazeti majeruhi wakati mwingine yanaumba taarifa bandia ili kukidhi haja ya kuwasafisha majeruhi wa kisiasa au kututoa kwenye agenda za msingi za kujadili madhambi ya waliohujumu uchumi wetu na kutufikisha hapa tulipo.
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hao vigogo wametajwa majina? je, hawana majina? kama hawajatajwa basi habari hii bado ni tetesi, umbea au kutaka kutuchanganya tu.
     
Loading...