Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo Chadema wahamia CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by engmtolera, Feb 4, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) katika Wilaya ya Nachingwea, mkoani Lindi kimepata pigo la kuondokewa na viongozi wake wawili, akiwemo Mwenyekiti wa Wilaya,Hassani Mkopi na katibu wake,Saadati Kamalu.

    Viongozi ambao wameachia ngazi na kujiunga na CCM kwa madai ya kushindwa kukitumikia vema chama hicho tangu walivyokabidhiwa madaraka kwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita.

    Katibu wa muda wa Chadema, Jordani Membe alisema juzi kuwa Mkopi alijiondoa Chadema na kujiunga na CCM mwishoni mwa mwezi uliopita wakati wa mkutano wa hadhara uliohutubiwa na Makamu wa Rais, Dk. Mohamed Gharib Bilal katika Kijiji cha Chiumbati, Kata ya Naipanga.

    “Tukiwa katika mkutano huo katika Kijiji cha Chiumbati, ghafla mwenzetu aliamua kujivua gamba la Chadema na kulivaa lile la CCM kwa kumpatia Dk. Bilal kadi yetu ya Chadema,” alisema Membe.

    “Katibu wetu Kamalu amedai ameamua kujiuzulu baada ya kushindwa kukitumikia vema
    chama kama alivyokabidhiwa na wanachama wakati wa uchaguzi uliopita,” alisema akinukuu kauli yake.

    Kutokana na kujiuzulu kwa Kamalu, Kamati ya Utendaji kwa kushirikiana na Baraza la Wazee wa Chadema waliamua kufanya uteuzi mdogo wa kuziba nafasi hiyo, ambapo Diwani wa Kata ya Nkotokuyana, Likolovero Hassani alichaguliwa nafasi ya uenyekiti, na yeye Membe aliteuliwa kushika nafasi ya ukatibu wa muda.

    Membe alisema viongozi hao watashikilia nafasi hizo hadi Uchaguzi Mkuu wa Chadema utakapofanyika mwaka 2013, badala ya 2014 kutokana na mabadiliko mafupi yaliyofanyika kwa lengo la kujiandaa na uchaguzi wa Serikali za vijiji, vitongoji na mitaa

    HABARILEO

    Naelewa mashabiki wenzangu hampendi kuona hii,lakini ndio uhuru wa habari ulivyo
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Huu upuuzi mwingine unakera.Hii habari imetolewa hapa wiki tatu zilizopita.Leo gazeti la propaganda la ccm linaona ndio habari kuu.Huu ni upofu.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CHADEMA haijawahi kuwa na viongozi wa wilaya huko Nachingwea. acheni kutafuta sifa za kijinga
     
  4. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    zidumu fikra za mwenyekiti.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kule wanadumisha hata fikra za maiti!
    Dawa yao iko jikioni, soon wataacha propaganda za kipumbavu
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Source Habarileo, hivi hata viongozi huko Nachingwea (kama waliwahi kuwapo) nao vigogo? Hao si vijiti tu.
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada acha ushabiki hivi unajua maana ya kigogo, ukisema vigogo CDM wahamia CCM unatakiwa umananishe viongozi makao mkuu na tena wenye influence.
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Njaa ni mwanaharamu...mimi nasema kama kuna mtanzania anatoka chama chochote cha upinzania na kujiunga CCM anahitaji matibabu ya ubongo..Lakini pia kama kuna mtanzania ambaye hana chama kwa sasa na anafikiria kujiunga CCM anahitaji matibabu haraka ya ubongo.
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ni vyema mkafuatilia na kujuwa nini tatizo,kuliko kupiga kelele bila kuweka mambo sawa,
     
  10. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    we pambana na HABARILEO sio mimi,nimetimiza wajibu juu ya kuhabarishana yaliyobaki ni wewe na mwandishi na sio mweka post
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    engltolera,'
    Hakuna tatizo lolote. Chadema inaendelea kudunda. Waache hao wanaokimbilia meli inayozama waende.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Unaweka mambo sawa Nachingwea? acha utani Mkuu!
     
  13. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumbe gazeti lenyewe habari leo
     
  14. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti vigogo. vp walihamia watu wawili tu au na wewe unaishia lilipoishia gazeti?
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Unataka gazeti gani ..?
     
  16. M

    Malolella JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna wachumia tumbo wengi sana, hao waliingia cdm wakifikiri kuna mianya ya kula pesa za walipa kodi, wakakuta hakuna uwezekano wa kupata mianya hiyo. Waangalieni kwa makini sana hao wanaohamia ccm toka cdm. Vilevile kuna haja ya kufanya uchunguzi wa kina kwa wanaogombea nafac mbalimbali cdm. Kuna wengine ni mamluki lengo lao ni kutaka kubomoa chama pindi wakiwa na influence ndani ya chama kwa kurudisha kadi kwnye mikutano ya hadhara!
     
  17. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... watakua wamewezeshwa kilo ngapi ya ngawira? Si kila mtu anayo uwezo wa kuona mabadiliko nchini yanakoelekea hadi hivi sasa; waacheni kidogo wakatalii huko wakigundua walivyopotea watarudi wenyewe tu!!
     
  18. s

    sanjo JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Propaganda zingine bwana zinasikitisha sana. No objectivity at all.
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Umekosa kazi ya kufanya unaleta upupu hapa
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Gazeti huru tunataka.Sio hili la propaganda la ccm
     
Loading...