Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo CHADEMA kizimbani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Aug 26, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Imeandikwa na John Mhala, Arusha; Tarehe: 26th August 2011

    KATIBU wa Jumuiya ya Vijana ya Chadema (BAVITA), Anold Kamunde na aliyekuwa Katibu wa Mbunge wa Jimbo la Arusha, Godbless Lema, Gervas Mgonja wamefikishwa mahakamani kwa tuhuma za wizi wa kutumia silaha na kupora vitu na fedha vyote vikiwa na thamani ya Sh milioni 3.5.

    Mbali na hilo pia askari Polisi, Salumu Idefonce (23) wa Kituo kikuu cha Polisi Mkoa wa Arusha amefikishwa mahakamani kwa madai ya mauaji ya mlinzi wa kampuni ya kuuza na kununua madini ya Classic Gems, Joseph Kisuda.

    Wakisomewa mashitaka na Mwendesha Mashitaka wa Serikali, Agustino Kombe, ilidaiwa mahakamani hapo, kuwa Mgonja na Kamunde, walifanya hayo wakitumia bunduki aina ya SMG na bastola katika tukio lililotokea Ngarenaro jijini hapa Juni 8.

    Kombe alidai hivyo mbele ya Hakimu Mkazi wa Mkoa wa Arusha, Rose Ngoka, kuwa
    watuhumiwa hao walitenda kosa hilo kwa kumpora Elizabeth Mkuka, fedha taslimu Sh milioni 1.8 na simu mbili.

    Aliendelea kudai kuwa Mgonja na Kamunde walitenda kosa hilo saa 3 usiku kwa kiasi hicho cha fedha na simu mbili za Sumsung na BlackBerry zote zikiwa na thamani ya Sh milioni 1.6.

    Viongozi hao walikana mashitaka yao na kesi yao itatajwa Septemba 8 na walirudishwa rumande kwani upelelezi haujakamilika na walinyimwa dhamana kutokana na uzito wa kesi yenyewe kisheria.

    Katika kesi ya Idefonce, Mwendesha Mashitaka wa Serikali, Sabina Slayo, mbele ya Hakimu Mkazi wa Mkoa wa Arusha, Devotha Msofe, alidai kuwa mtuhumiwa anashitakiwa kwa mauaji pamoja na wenzake wawili katika tukio la Mei 21 katika kampuni hiyo ya madini.

    Wenzake ambao wako rumande ni Abdul Philipo ‘Baba Salimu’ na Prosper Saimoni ‘Otieno’.

    Mshitakiwa hakutakiwa kujibu lolote kwani Mahakama hiyo haina mamlaka ya kusikiliza kesi za mauaji ila Mahakama ya juu yake.

    Kesi hiyo itatajwa mahakamani hapo Septemba 6 na alirudishwa rumande hadi siku hiyo.

    Habari za nje ya Mahakama zilidai kuwa viongozi wa Chadema wataunganishwa na washitakiwa wengine waliokuwa walisomewa mashitaka juzi katika Mahakama hiyo kwa mashitaka hayo hayo.
     
  2. s

    smz JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu uandishi mwingine sijui inakuwaje, maana inawachanganya hata wasomaji: "Aliyekuwa katibu wa mbunge Godbless Lema", huoni kama unawachanganya wasomaji. Wengine wanaweza fikiria ni Lema mwenyewe.

    Kwa nini Mh Lema atajwe kwenye kesi isiyomhusu wala mtu mwenyewe hahusiki naye. Ingetosha kwa mwandishi kusema 'Gervas Mgonja" amefikishwa mahakamani kwa makosa ya ujambazi. Mshtakiwa alishawahi kufanya kazi katika ofisi ya mbunge wa Arusha mjini. Tosha!!.

    Ya nini kurefect jina la Mbunge wetu mwanzoni mwa habari, Hii ina maana gani, au mwandishi anataka kumuhusisha Mh Lema na hiyo kesi?

    Waandishi tafadhali epukeni kutumia majina ya watu bila sababu ya msingi. Kwanza mliripoti kwa mara ya kwanza kwamba huyo mshitakiwa ni katibu wa mbunge Lema. Hadi mwenyewe alivyokanusha ndo mmebadili, lakini hamtaki kumwondoa Mh Lema kwenye hii habari yenu.

    Sasa kumwita aliyekuwa katibu wa Mbunge kuwa ni kigogo wa CHADEMA kuna ukweli hapo. Huu ndo upotoshaji. Andika vitu vilivyo wazi bana. Kama huipendi CHADEMA ni wewe tu.!!!
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inaweza kuwa SIO kutoipenda CHADEMA bali ujanja wa mwandishi na mhariri wake. Tasnia ya habari/uandishi sasa hivi inavamiwa sana, kuna vyuo lukuki vimeibuka vya "uandishi wa habari" vinaibua shaka/doubt na ubora wao
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Nani kigogo sasa? Hivi nini maana ya neno kigogo?
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Uandishi wa kishabiki - hawa ndio waandishi wetu siku hizi.
     
  6. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    source please
     
  7. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaaaah! hii aibu kubwa kwa BAVICHA na CHADEMA jamani nashauri CHADEMA isiwaamini wanachama wake, ni lazima kufahamiana nani ni nani? historia yake? kazi? anaishi vipi na wapi? mienendo yake iko vipi? Kombati, uwezo wa kuandamana,.na kuonesha vidole viwili isiwe sababu ya kumuamini mtu! Kuna siku tutakuja patwa na makubwa zaidi ya hili.
     
  8. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waandishi kuweni makini mnaweza ingia mkenge ikala kwenu. Huu mchezo wa kuchezea majina ya watu ukome. Chadema msiwachekee.
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni vigumu sana kuwachafua Chadema!
     
  10. m

    mkolosai JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Huyu mwandishi msameheni hajui atendalo.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kweli taaluma ya habari imevamiwa na vibaka. Yaani hata mwanacha naye ni kigogo! Taarifa yenyewe imejichanganya, heading inasema vigogo, huku anasema aliyekuwa, wapi na wapi.
     
  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Duh! hata waandishi wa habari nao siku hizi masaburi on work, sasa sielewi wanataka kumchafua Lema au wanataka kuuza gazeti!
     
  13. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tehetehetehe mmmmh! chadema ni chama makini???? aibu hii kwa wana magwanda!
     
  14. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Huyu hajasoma hata ethics za journalist
     
  15. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Aargh. NANI KIGOGO HAPO? crap plus utumbo
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,254
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Hivi CCM watajifunza lini kuwa kadiri wanavyojaribi kuichafua CDM siku zote inakula kwao?Jamani CCM imeshanuka watu wanaimini CDM kama mkombozi wao hivyo siasa hizo za maji taka wafanyiane wenyewe kwani hawana jipya.
     
  17. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,567
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Ukifaham kusoma na kuandika, ukawa na uwezo wa kununu kalam na karatasi wewe ni mwandishi wa habari tayari!.
     
  18. M

    Mchomamoto Senior Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ili kufika tunakokwenda najua kuna patashika nyingi. CHADEMA kazeni uzi tulieni, fanyeni mambo kwa busara naamini mtatutoa kwenye hili balaa. Jamani tuamini kuwa sisiemu sasa imefika omega hakuna lisilokuwa na mwisho.
     
  19. M

    Mchomamoto Senior Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waandishi makanjanja ni wengi maana sasa kuna vyuo vya uandishi wa habari mpaka chooni hii ni hatari!!!!!!!
     
  20. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Oh ni kweli sababu niliweka habari ya Lema kuwa polisi wanajua kuwa huyu jamaa hafanyi kazi kwake, lakini wanaweka habari hii kumuhusisha Lema just for political reason...

    Sababu kuu hii habari ni ya Leo cha kushangaza wanajua yote lakini Serikali ya CCM ndio inayoashiria hayo; Ina Maana wanaogoma yanayotolewa na Mh. Lema bungeni...

    Kuna Mwandishi wa habari wa Mwananchi huko Arusha ambaye aliandika sababu kuu ya Umafia wa CCM; wamemtumia Mama yake viongozi wa uhamiaji kuwa yeye sio Mtanzania...

    TUCHUNGE CCM inaanguka lakini inataka kuanguka na wengi...
     
Loading...