Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo++ CCM Lakini Chali

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Endangered, Apr 2, 2012.

  1. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Awali ya yote nimefurahishwa na maamuzi ya vijana wa Arumeru - Heko!

    Well,
    Don Mkapa Rais Mstaafu alikuwepo, Ufunguzi na Ufungaji.
    Premier Waziri Mstaafu Edo Lowassa alikuwepo.

    Achilia mbali kina watukanaji Lusinde,
    Kina wabwatukaji Wassira
    na kampani yao yote waliokuwa wanamnadi 'Kamata Mwizi Meen' aka 'Sioni'.

    Kwa mwendo huu, licha ya masterplan ya wizi ambao huwa wanafanya, this is the begining of the end.
    People's
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ccm inabidi watambue kwamba kwa sasa mtaji wao wa wazee na wanawake unalekea kufilisika, maana walidai kwamba waliopiga kura walikuwa wazee na akina mama na siyo vijana. Hivyo kushindwa kwao kunaashiria kwamba hata hao wazee na akina mama ambao wamekuwa wakiwategemea wameshaichoka tayari.
     
  3. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Propaganda za CCM zinafikia mwisho,na wajifunze kuwa Watanzania wamewachoka
    bila kudai umri wala jinsia.IMEKULA KWAO...2015 hiyooooooooooo.yaja.
     
  4. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Tanzania bila CCM Inawezekana!!!!!!!!!!!
     
  5. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    BWM na EL wamevuna walichopanda, walijua kitakachotokea lakini ni ubabe wao ndio umewafanya kwenda kupiga kampeni
     
  6. R

    Riane Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kifo cha CCM ndiyo kimeaanza, upinzani sasa wanakalia viti Arusha Mjini, Arumeru Mashariki, Hai, Moshi Mjini na Vunjo kwa Mweshimiwa Mrema.... poleni CCM
     
Loading...