Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigezo. . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, May 7, 2012.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tofauti na zamani siku hizi vigezo vya mwanamke kumkubali mwanaume ili awe mume na baba watoto wake vimeongezeka maana wadada wanajanjaruka siku hadi siku. Zamani muhimu ilikua 1. Anatoka kwenye familia nzuri. 2. Hawana matatizo ya akili/magonjwa ya kurithi 3. Ana kashamba kake kama sio kanyumba hata ka udongo na mengine yangejiset baadae.

    Siku hizi bana vigezo vinatofautiana kuendana na aina fulani ya wanawake.

    a) Miss dependent
    1. Uwe 'mwanaume' hata kama ni kwa muonekano tu.
    2. Uwe na pesa.
    3. Uwe tayari ku-act kama mzazi wake maana anakuhitaji kwa kila kitu.

    b) Miss independent (Miss Jeuri. .sio mjeuri). . .maana sio tegemezi kifedha, kihisia wala kifikra.
    1. Uwe mwanaume kamili. . .hataki tabu.
    2. Kichwani kuwe na kitu cha maana. . .
    3. Muonekano wa kumridhisha (yaweza kuwa vyovyote) . . .
    4. Uwe na heshima kwake. . .
    5. Usiwe mgomvi
    6. Uwe mwaminifu
    7. Uwe tayari kukosolewa/kuwekwa sawa.
    8. Uwe na maisha yanayoeleweka.
    9. Uwe mwelewa.
    10. Uwe safi kitandani.
    11. Uwe msikilizaji mzuri.

    c) Miss Erotica (Erotica haki zimehifadhiwa mwaya)
    1. Be good in bed. . .
    Mengine mbele kwa mbele.

    d) Miss Desperate.
    1. Mwambie "NTAKUO/NATAKA KUKUOA".
    2. Kuwa na kanyumba ka kumweka hata kama ni cha kupanga.
    3. Ongelea maswala ya kumpa mimba.

    e) Miss Certificate
    1. Kuwa na degree
    2.Kuwa na PhD. . .
    3. Itwa Dr. , Eng. , Prof. Fulani
    4. Kuwa na vijisenti kidogo
    5. Ongea kiingereza

    f) Miss 'Born again'
    1. Uwe mkristo.
    2. Ujiite mlokole.
    3. Upende maongezi yamhusuyo Mungu.
    4.Upende kwenda kanisani na shida/mapungufu yako yote yataonekana ni 'mpango wa Mungu'.

    JB WISER. . .there you go . . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,716
    Likes Received: 4,563
    Trophy Points: 280
    Lizzy Pamoja na Category B kuwa na requirements nyingi, lakini that is my option& selection. katika hiyo Category B kipengere cha 7 na cha 11 kama vikikushinda then hata sifa nyingine hautokuwa nazo, kwani hivyo vipengere ndio Basic Human need.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mimi ni miss desperate... ila safari hii nimepata kweli
    Saint Ivuga kasema tunafunga ndoa before december...
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hizi thread za kurusha usiku wa manane,mmmmhhhh haya.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,106
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    mwezi wa kumi na moja
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Basi wapenda kuchinja wala sio kunyonga.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Miss desperate for life!

    Ila Lizzy ndo maana unamwagiwa tindikali, ukorofi huu.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    SI hana adabu. . .badala ya kukanusha kuwa wewe sio miss desperate kaunga mkono hoja kwa taarifa za ndoa.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Bishanga yani wewe. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. . .wifi hongera kwakujitambua mwaya. . .lolz
    Ila ukorofi mi sina bana. . muulize hata kakako.

    Ohhh na lile somo langu vipi?
     
  11. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,177
    Trophy Points: 280
    Ndoaaa, ndoaaa!

    Hii imedoda mama, ijazie jazie mwenyewe kwa kujibu kila post. Jibu na hii yangu tujibishane mara 10 zitafika angalau 35
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,716
    Likes Received: 4,563
    Trophy Points: 280
    Hata wale jamaa wa Middle Eat Nyama wanayoikubali ni lazima iandikwe Halaal Food ndio mpango mzima yaani imechinjwa na siyo kunyongwa, Mwanaume kamili leo nimeamka na hasira kweli naona online Debt correct Wabongo Kiswahili mingi naingia mwenyewe Front. I will join u here in evening.
    Good day.
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mpalestina at work.....Lol!! Kaazi kweli kweli.... itabidi na sie tuannalyse tunayoyategemea toka kwako....
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,716
    Likes Received: 4,563
    Trophy Points: 280
    Msafara wa Mamba kenge huwa hawakosekani hata siku moja, na ukiukaguwa vizuri utawakuta hadi mijusi na magong'ore. Jingas kabisa wewe.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndo maana sisi wengine kuoa inakuwa kazi ngoja nifuate ushauri wa bibi yangu nikabebe mzigo kijijini
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. . .kweli mwanaume kamili hali haram.
    Laters.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Mkirua nani ndie Mpalestina?
    Kama unaniongelea mimi wakati bado hujajua nipo kwenye kundi gani ukijua je?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Fidel80 labda umwache huko huko kijijini. Ukimleta mjini nae atabadilika awe kama aliowakuta. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo njia ni moja tu nikupiga mimba kila wkt hawezi badilika anakuwa busy na kulea kila baada ya mwaka mmoja na nusu napiga mimba ingine lengo kumfanya busy na kulea hata saloon atakuwa anasahau kwenda
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    1. Lizzy ndiye mpalestina.
    2. Nitakuomba msamaha.
     
Loading...