Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigezo vya Marehemu kuagwa Karimjee

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maneno Anania, Jan 21, 2012.

  1. M

    Maneno Anania Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwana WanaJF, naomba kuuliza ni vigezo gani vinavyoangaliwa kwa mtu aliyefariki anastahili kuagwa pale Karimjee kitaifa na kufunikwa bendera ya taifa.
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    1, awe mtumishi wa serikali anayelipwa posho kubwa,
    2, awe mwanasiasa (mwizi wa kutumia karatasi)
    3, awe tajiri mkubwa
    4, .............................
     
  3. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hivi maiti inaagwa ?! ........... kuipatia heshima za mwisho maiti, Tumieni akili kidogo nyie wasomi ! Mko bizee na maiti badala ya kuzika.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Teeh watz bana wananifurahisha kweli kweli
     
  5. M

    Maneno Anania Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuelewa, akili zako ni zile za 'shake well before..........'. Ungefanya hivyo ungeelekeza jibu lako ktk swali.
    N
     
  6. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nothing special....sehemu yenye nafasi kubwa panapoweza kukusanyika watu wenye.

     
  7. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ndio wale wale mnaomba kinyago msaada ! Huwezi kuona kuona tofauti ya kuaga maiti !
     
  8. M

    Maneno Anania Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swali linataka solutn, take time to understand before creating confusion. Kama huna cha kuchangia acha maana kukaa kimya ni sehemu ya mjadala na una uhuru wa kuanzisha thread inayoendana na kiwango chako cha uelewa.
     
  9. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kigezo muhimu kabisa ni uwe umekufa na kuthibitishwa na daktari kwamba umereach your expiry date on time
     
  10. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    siwezi kukaa kimya na kupuuzia uzi wa kipuuzi kama huu ! Unalilia wivu maiti !? Au ulitaka babako nae afanyiwe maonyesho Karimjee ! Pathetic !
     
  11. M

    Maneno Anania Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simple minds discuss people! Hoja ya mimi kulilia maiti inatoka wapi wewe?
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Kesho maiti itatua KIA saa 3 asubuhi!JK nasikia atakuwepo!!
     
  13. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Pathetic minds discuss and question dead bodies !
     
  14. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0


    Wewe ndiye kilaza hopeless kabisa; Mabedui inajulikana wazi hawakuwa na akili ya kuhifadhi maiti zisiharibike ndio maana wanakimbilia kuzika upesi; Mafarao wa Misri walikuwa na akili kuliko Mabedui wa jangwani ndio maana mola wenu akawambia hao watamhifadhi farao ili leo kilaza kama wewe ukaone maiti ya farao kwenye musium ulipe na hela ili uamni. Soma lile daftari lako utaelewa nachokisema.
     
  15. M

    Maneno Anania Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You are really a dead man! No common sen** at all!
     
  16. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Display me at Karimjee and b the guest !
     
  17. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    unavalisha viatu na saa maiti ! Ya Farao ni shule kubwa mgalatia huoni ndani !
     
  18. M

    Maneno Anania Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Now you are comming to the point, do you qualify to be there? Let others say!

    Dude, for me to be the guest of hornor it is a joke and I think you forgot to shake your brain before saying it!
     
  19. m

    mams JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ally, hili swali walitakiwa wachangie Wanajf waungwana. Kwa majibu yako wewe siye, kachangie huko kwa wenye tabia yako.
     
Loading...