Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigezo vya kupata mkopo bodi ya mkopo elimu ya juu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Chimile, Aug 31, 2012.

  1. Chimile

    Chimile Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu Watanzania, moja ya kigezo kwa mujibu wa maelekezo ya bodi ya mikopo nikuwa BODI itatoa mikopo kwa wanafunzi waliomaliza kidato cha sita 2010-2012....
    Jaman vipi sisi watoto wa wakulima tuliomaliza miaka ya nyuma na tunahitaji kuendelea kwa sasa
     
  2. SAMORE TOURE

    SAMORE TOURE Senior Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Imeandkwa wap hyo?
     
Loading...