Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigezo vya kuandaa 'Seniority list' katika utumishi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stanley., Oct 15, 2011.

  1. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu wanajamvi mliokatika utumishi hasa wa umma ninaomba kuelekezwa namna Seniority list au TANGE inavyoandaliwa na mpangalio wake unakuwaje. Nawasilisha.
     
  2. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sector ipi binafsi au serikalini?
     
  3. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimeeleza hapo juu sekta ya umma. Kama pia na sekta binafsi wanautaratibu mwingine nikijulishwa itakuwa fresh!
     
  4. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kada ipi?
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu yaani mambo ya TANGE umeyaleta humu ndani basi naamini wataibuka wajuzi wa Exel watakuja.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tange inajieleza yenyewe yaani kuanzia the most senior mpaka most journer.
     
  7. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nenda utumishi DSM omba Standing Orders imeielezea.
     
  8. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Cheo, tarehe ya kuthibitishwa, tarehe ya kuajiriwa, tarehe ya cheo cha sasa, elimu, mwaka wa kuzaliwa na jina. Iwapo watumishi wamelingana kwa kila kitu, basi angalia majina yao. Mf. Asha ni senior kwa Kaumza. Na wengine huwa wakitoka katka cheo,.j
     
  9. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nakushukuru kwa ushauri mzuri.
     
  10. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kwa ufafanuzi wako, nimekuelewa kabisa pasi na shaka. Nataka kufahamu je Elimu inatofautisha nani atangulie na nani afuate?
     
  11. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mzee wa rula wataalam wamekuja wamenifafanulia nimeelewa.
     
  12. k

    kituro Senior Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu unataka kutuambia nini sisi wenye watoto waitwao
    1. Zebedayo
    2. Zuhura
    3. Zurufa
    4. Zurukheli
    5. Zawadi
    6. Zaituni
    na mengineyo yanayofanana na hayo!
     
  13. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ngoja mtaalam Kaumza atakuja kukufafanulia lakini bila shaka utafuata alphabet moja moja kwa kila jina mpaka jina la mwisho litapatikana kwa mpangilio wa abcdefghijklmn... kwa herufi zinazofuata. Kaumza naona unapitia naomba unisaidie pia kama elimu inaweza kusaidia mpangilio wa seniority lists Mfano mwenye stashahada kama ameanza kuingia kazini je mwenye shahada aliyemfuata kuingia kazini atatangulia katika list au ataendelea kuwa nyuma.
     
  14. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Iwapo mnalingana kwa vigezo vyote nilivyovitaja, basi wanaangalia elimu. Mwenye elimu kubwa anakuwa senior. Na iwapo elimu mmekuwa sawa, wanaangalia jinsia. Mwenye jinsia ke anakuwa senior kwa me. Na iwapo jinsia ni sawa wanaangalia check namba. Mwenye check namba kubwa(mwenye namba ndogo) ndo anakuwa senior. Huo ndo mwisho
     
  15. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Chukua mfano huu: X ni legal officer daraja 2 na ameajiriwa 2009 na ana digrii ya kwanza ya sheria. Y ana masters ya sheria, ameajiriwa 2010 kama legal ofisa daraja 2 ktk ofisi moja na X. Hapa senior ni X. Ila Y atakuwa na advantage ya increment 2 za mshahara kila mwaka. Mf. Kama nyongeza ya mshahara kwa mwaka ni sh 20000, Y atapata 2*20000.
     
  16. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Iwapo mnalingana kwa vigezo vyote nilivyovitaja, basi wanaangalia elimu. Mwenye elimu kubwa anakuwa senior. Na iwapo elimu mmekuwa sawa, wanaangalia jinsia. Mwenye jinsia ke anakuwa senior kwa me. Na iwapo jinsia ni sawa wanaangalia check namba. Mwenye check namba kubwa(mwenye namba ndogo) ndo anakuwa senior. Huo ndo mwisho
     
  17. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nashukuru ndugu yangu kwa ufafanuzi wako. umekuwa kisima cha kuchota maarifa. Utanisaidia pia kwa wakati mwingine ahsante sana!
     
  18. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Usijali. Kwa msaada wa kisheria au utumishi wa umma, unaweza kuni-PM. Tutasaidiana kwa kile tutakachojaaliwa
     
  19. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nitafanya hivyo mkuu. Ahsante sana!
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2014
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mchanganuo mzuri
     
Loading...