Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigezo vinne vya maendeleo kwa nchi yetu kwa mujibu wa Nyerere

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MANAMBA, Oct 23, 2011.

  1. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka hayati baba wa taifa mwalimu Nyerere aliwahi kueleza kuwa ili tuendelee tunahitaji mambo manne:

    1. Ardhi
    2. Watu
    3. Siasa safi
    4. Uongozi bora

    Swali, kwanini hatuendelei? what's missing?
     
Loading...