Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigezo vinavyotumika kuteua ukuu wa mkoa au Wilaya: Je kuna Udini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Mar 17, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJF naomba mnisadie ni vigezo gani vinatumika katika uteuzi huu
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unauliza vigezo na wakati ushaweka assumption kuwa ni udini? Tayari hiyo inaonyesha where you want to lead this discussion to na wala sidhani una nia ya kweli ya kufahamu. You just want people to support what you already think.
     
  3. d

    damn JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa kuwa uumeshasema ni udini, make research, kw akuchunguza wateule wa udc na urc na utoe takwimu za dini zao and utendaji wao
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Udini might be one of them, sijakulimit Mwanafalsafa1 you can give more or you can oppose my assumption
     
  5. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    udini pia upo.......tumesitisha kuteua wapagani!
     
  6. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Lakini lazima uwe na sababu ya kusema ni one of them. Nini kimekufaya utaje udini na si kingine? Tell us why umeona udini.
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Thanks Jamani WanaJF mwenye Takwimu za dini zao hawa udc na urc, unisadie
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Thanks MwanaFalsafa1, hoja yangu ndo hiyo soon nitakupa data za hawa wakuu wa mikoa na dini zao
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Ma-RC wako 21 siwajui wote....wengine wataendeleza...sasa sijui kama majina ndio dini...kazi kwako
    DAR-William Likuvi
    COAST-Hajatt Mrisho
    MORO-Saeed Kalembo
    DODOMA-James Msekela
    TANGA-
    LINDI-Aboubakar Meck Sadick
    MTWARA-
    RUVUMA-
    IRINGA-
    MBEYA-John Mwakipesile
    SUMBAWANGA-Daniel ole Njoolay
    KIGOMA-Col Simbakalia
    TABORA-Ahmed Mwinyimsa
    SHINYANGA-
    MWANZA-Abbas Kandoro
    KAGERA-
    MARA-Col Enos Mfuru
    SINGIDA-
    MANYARA-Henry Shekifu
    ARUSHA-Isidore Shirima
    K'MANJARO-Ms Monica Mbega MP
     
  10. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Sifa kuu ya kuteuliwa katika nyadhifa yoyote ile hapa Tanzania ni lazima uwe
    1. MwanaCCM
    2. Mwenzetu
    3. Uwe tayari kuwapigania na kuwalinda waliokuteua
    sifa zingine za ziada ambazo si za lazima sana
    ni uwe mtanzania na ujue kusoma na kuandiaka
     
  11. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Iringa: Mohamed Abdulaziz
    Tanga: Said Kalembo
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    See 5 out of 14 ARE MOSLEMS(36%)
    and 9 out of 14 ARE CHRISTIANS(64%)
    Based on names of course.....but then what...sio watanzania au...
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Utafiti huo utakuwa makini kama utawahusisha wale walioteuliwa awamu hii tu na sio kuwachanganya na wale Jakaya aliowakuta wakiwa masalia ya Mkapa kama wakina Kalembo na Yamungu!! My cursory observation ni kuwa Jakaya anapata pressure kwa waumini wenzie kuwa priority awape hao wenye imani kama yake!! Angalia uteuzi wake wa majaji wa Mahakama kuu utadhihilisha hilo.
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Kwani issue ni dini zao au kwenye hizo nafasi wengi ni wa dini fulani...???
     
  15. M

    Mzeegadi Member

    #15
    Mar 17, 2010
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na utetezi mzuri utakao utoa. Nadhani si vema kupendekeza 'bias' unapouliza swali kama hili. Unawafanya wachangiaji makini wasikupe maoni yao. Kama ungetaka kujua vigezo, kikiwemo cha udini, ungeuliza tu vigezo. Kisha wadau wakakupatia wanavyovifahamu. Ukikuta kama cha udini hakipo, hiyo pia ni taarifa pia. Ukikikuta kipo, basi furahia assumption yako. Huenda pia ungeuliza hivi 'Ni nini nafasi ya dini katika uteuzi wa wakuu wa mikoa na wilaya?'. Hapa tungekuelewa kwamba unahusisha dini moja kwa moja.. Kwahiyo wadau wangechangia na kuchambua hoja kulingana na ulizo hilo.
     
  16. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Kuwa tayari kuwalinda na kuwapigania maana yake uwe tayari kuficha UFISADI wao!! Uzalendo lazima uwe mbele!
     
  17. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    weak mada
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Very weak indeed.....naturally the President will choose amongs his closest....dini or otherwise
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu ndo safari bwana
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Kivipi Ndugu wa March 2010?
     
Loading...